Hạng D
14/4/09
1.023
166
63
Đà Nẵng
Re: RE: Mời các thành viên OS từ miền Trung vào đây ...

baolamanhBRVT nói:
Em dân Bách Khoa Đà Nẵng nhà ở Hòa Khánh- Đà Nẵng. Đang sống và làm việc tại Vũng Tàu. Có tham gia OSMT được không các bác?
Giữa tháng 7 này em đưa gia đình và F1 về Đà Nẵng thân yêu thăm ông bà nội. Mỗi lần về Đà Nẵng thấy quê hương thay đổi nhanh quá.
Các bác off ẹp gì cho em tham gia giao lưu với.
có bác minhquanvu là người Vũng Tàu đang công tác ở ĐNẵng khoảng 5-6 a tháng. Khi nào bác về ĐN cứ alo cho mọi người nhé

Hạng B2
9/7/07
142
76
28

Chào các pák.
Lâu rồi em mới về lại đây nên muốn giao lưu các pák tại Đà Nẵng.
Hiện tại em đang sống bên Quận 3 nên muốn gặp mặt các pák vì lâu quá. (Hôm em có gặp pák Doantau_E1 nên mới gặp pák Phạm Gia và pák gì chở mấy bạn gái đến quán gần Mỹ hạnh í).

Tập Lái
3/11/13
4
0
0
TPHCM

thienphu_74 nói:
các bác để lại số đt để tiện liên lạc nhé !
thienphu_74
dt :0988542201
thêm đông thêm vui nhé !
Chào anh em miền trung thân yêu!
Em là bên công ty gạch men Ngô Phát
Quê em là xứ nẫu, Phú Yên đấy ạ. hihi, Rất vui khi được tham gia diễn đàn này. Hi vọng có cơ hội chia sẻ kinh nghiệm cuộc sống với mọi người. Anh em giúp đỡ nhau nhé, Anh chị nào có nhu cầu bên gạch men và thiết bị vệ sinh thì alo giúp em. bên em thường xuyên có gạch giá rẻ 40x40, 25x40, 60x60.
Chúc anh chị luôn luôn thành đạt.
dt: 093 5859 445

Hạng D
14/4/09
1.023
166
63
Đà Nẵng

Năm nay OSMT có chương trình cho SN 11 năm k vậy các bác. Hội FIFC tụi e đang dự kiến off tại Quán Phượng Vỹ ở dg Nguyễn Tất Thành, mời các bác tham gia cho đông vui nhé

Tập Lái
26/2/14
2
0
0

Nguyên quán: Triệu Phong, Quảng Trị. Thưởng trú: Tp HCM. Tạm trú: Quang Trung, Đà Nẵng. Hiện phụ trách văn phòng công ty ADSun tại miền Trung, bán hộp đen giám sát hành trình. Cho em tham gia với.

Tập Lái
31/3/14
38
3
8
41

Em Quảng Ngãi ạ! Rất mong được tham gia cùng các bác!

Hạng D
28/10/09
1.098
11
38
43
Ngày Hôm Qua

tuongld nói:
Nguyên quán: Triệu Phong, Quảng Trị. Thưởng trú: Tp HCM. Tạm trú: Quang Trung, Đà Nẵng. Hiện phụ trách văn phòng công ty ADSun tại miền Trung, bán hộp đen giám sát hành trình. Cho em tham gia với.
chắc có dịp hợp tác với bác...mình rất thân với Chánh ADSUN SG

Hạng C
31/8/08
531
159
43

Chào anh em miền trung thân yêu!
Em là bên công ty gạch men Ngô Phát
Quê em là xứ nẫu, Phú Yên đấy ạ. hihi, Rất vui khi được tham gia diễn đàn này. Hi vọng có cơ hội chia sẻ kinh nghiệm cuộc sống với mọi người. Anh em giúp đỡ nhau nhé, Anh chị nào có nhu cầu bên gạch men và thiết bị vệ sinh thì alo giúp em. bên em thường xuyên có gạch giá rẻ 40x40, 25x40, 60x60.
Chúc anh chị luôn luôn thành đạt.
dt: 093 5859 445

Bác ở địa chỉ nào vậy?