Tập Lái
26/3/18
18
1
3
Chào các bác,

Mình mới có bằng tháng trước nên muốn thuê xe tự lái vào cuối tuần (từ SG-Tây Ninh) để có thêm kinh nghiệm trước khi mua xe.

Bác nào có địa chỉ thuê xe uy tín cho mình xin được không? Mình không có người quen để đi check xe lúc thuê nên cần tìm chỗ nào uy tín và tận tình cho tài xế mới.
Không biết mình yêu cầu chỗ thuê dán thêm "Lái mới", "Tài mới" lên xe được không?

Cám ơn các bác,

Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Cứng tý hãy thuê pác ơi. Kiếm cái xe tải chở hàng đi theo chục ngày chạy bao lụa. Thuê xe mà xảy ra va quẹt là mệt mỏi lắm

• Like
Reactions: tmnguyen
Hạng B2
8/6/17
140
49
28
38
Mới lấy bằng mà tự chạy va quệt đền coi bộ phê đó bác ơi, kiếm ai đi chung ngồi ghế trước ít ngày cho quen rồi thuê sau cũng được.

• Like
Reactions: tmnguyen
Hạng B2
30/12/10
492
337
63
56
Chào các bác,

Mình mới có bằng tháng trước nên muốn thuê xe tự lái vào cuối tuần (từ SG-Tây Ninh) để có thêm kinh nghiệm trước khi mua xe.

Bác nào có địa chỉ thuê xe uy tín cho mình xin được không? Mình không có người quen để đi check xe lúc thuê nên cần tìm chỗ nào uy tín và tận tình cho tài xế mới.
Không biết mình yêu cầu chỗ thuê dán thêm "Lái mới", "Tài mới" lên xe được không?

Cám ơn các bác,
Có nhé

Hạng B2
25/4/17
249
261
63
Mới có bằng thì chạy Cần giuộc hoặc Vũng tàu, đừng chạy liền Tây ninh.
Nếu tự tin thì bạn cứ thuê chạy, nhưng tìm chỗ nào có mua bảo hiểm 2 chiều, bạn tìm chỗ Gia Nguyễn ở gần Aeon Tân Phú đi, hoặc anh bên trên có chiếc Rondo chắc cũng đc

Hạng B2
14/12/15
260
229
43
Mình thường thuê ở Boogtrip quận 7, bạn search google đi, chỗ này toàn xe mới, giá ok.

Hạng B2
30/8/16
296
414
63
41
Chạy cẩn thận nhìn biển báo mà chạy thì đi đâu cũng đc, mình vừa lấy bằng xong là thuê tự lái chở vợ con vi vu Bến Tre liền.