Hạng B1
27/6/15
66
36
18
35
Đúng nó đấy ạ, em thấy nó bảo hiện cả chữ nữa. Kèm với icon mặt người biểu tượng cảm xúc để giao tiếp với người bên ngoài hay lắm.

Hạng B1
27/6/15
66
36
18
35
Đồ chơi cho m3 thì nhiều lắm b từ trang trí đến nâng cấp tính năng cho xe. B thích gì thì lên thôi, có thể vào các hội m3 trên fb thương gia rất nhiều.
Như em thì chỉ lên mấy cái cần thiết đi an toàn như cam hành trình, cảm biến, cam lề.
Cụ cho em link hội với ạ. Cam lề e chưa có.

Hạng B1
22/3/13
66
33
18
Cái Emoji Play này bên Mỹ thấy thịnh hành lắm, VN mình hình như mới có thôi, kết nối hay phết. Xe tôi cũng gắn sau xe hiển thị led đẹp dễ nhìn và table điều khiển cũng dễ, nhanh gọn đấy. Cài này rất tiện cho các cụ giao tiếp trong xe với người ngoài khi cần thiết.
Mới cưới được em mazda 3 còn nhiều bỡ ngỡ

Hạng B1
27/6/15
66
36
18
35
Chúc mừng thớt. Mazda option ngon rồi, lắp thêm mấy cái sương sương thôi đỡ tốn lúa. Cái nào cần thiết thì làm.
Em cũng dự định lắp thêm mấy cái cần thiết tầm 30 củ đổ lại thôi :D

Hạng B1
27/6/15
66
36
18
35
Cái Emoji Play này bên Mỹ thấy thịnh hành lắm, VN mình hình như mới có thôi, kết nối hay phết. Xe tôi cũng gắn sau xe hiển thị led đẹp dễ nhìn và table điều khiển cũng dễ, nhanh gọn đấy. Cài này rất tiện cho các cụ giao tiếp trong xe với người ngoài khi cần thiết.
View attachment 2056933
Biểu tượng to vậy ah bác. Kích thước bao nhiêu, bác ở quận nào SG cho em giao lưu tham khảo phát.

• Like
Reactions: nhattanmk