Tư Vấn Chia Sẻ Mới cưới được em mazda 3 còn nhiều bỡ ngỡ

Tập Lái
16/3/13
48
53
18
Xác nhận
confirm
Em thấy cái emoji các bác chia sẻ để cho vui thôi chứ cũng ko cần thiết phải có lắm, chủ yếu là nếu đấu võ mồm thì nên xuống xe chứ ngồi trên xe dễ ăn gạch lắm.
Trừ trường hợp các bác gây ấn tượng với gái :D
Cũng tùy trường hợp, nhất là mấy trường hợp bác lỡ làm sai với người ta ví dụ xin vượt mà lỡ tạt đầu hơi sớm, hoặc là xin vượt xong cảm hơn...thì cũng là cách giao tiếp giữa các bạn hữu đường xa.

Tập Lái
18/3/13
39
25
8
Xác nhận
confirm
Cảm ơn các bác tư vấn, đê em nghiên cứu từng cái một. Chắc ưu tiên thêm cái cam lề và emoji này trước thấy hay hay.
Cái Emoji này cũng là phụ kiện chất chứ ko phải hàng này nọ đâu.

Tập Lái
28/7/16
8
14
3
30
Em thấy tương tác thì thiếu gì cách, giờ thời buổi công nghệ các bác có vẻ thích hàng hitech để giao tiếp hơn là ngồi xuống uống ly cafe đàm đạo ah

Hạng B1
22/3/13
66
32
18
Em thấy tương tác thì thiếu gì cách, giờ thời buổi công nghệ các bác có vẻ thích hàng hitech để giao tiếp hơn là ngồi xuống uống ly cafe đàm đạo ah
Cái ấy bác nói vẫn có mỗi dịp offline, còn đây là đi đường cần giao tiếp hay chào hỏi cảm ơn nhau trong tích tắc mà.

Tập Lái
6/8/16
20
14
3
28
Cái emoji play này chỉ có các icon lập trình sẵn, muốn ghi chữ thêm vào không được đúng không bác?

Tập Lái
25/3/13
47
37
18
Xác nhận
confirm
Ah mà nếu hay đi xa thì nên chuẩn bị lương khô tầm chục gói.
Mấy chai nước, nhớ có chai lavie rỗng để tè nếu cần :D
Rồi bút, phong bì, sạc, tai nghe bluethooh các kiểu nữa.

Hạng B1
22/3/13
66
32
18
Cái emoji play này chỉ có các icon lập trình sẵn, muốn ghi chữ thêm vào không được đúng không bác?
Đúng rồi bác nhưng mà nó nhiều cảm xúc biểu cảm lắm, đủ bộ như icon mình xài luôn nên muốn thể hiện tình cảm như nào có đủ hết.

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook