Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
10/9/12
22
0
0
35
Him Lam Land - 0902.272.371
nvquangcm nói:
valetino rossi nói:
nvquangcm nói:
Tình hình tương tự cho Petroland Mỹ Phú Q7

Thông tin từ ngân hàng là đi đòi tiền lãi từ CDT, ảnh phán em giờ ko có tiền xây tiếp lấy tiền đâu trả lãi...hix
Nhưng tin vui là bên Q2 sẽ được ưu tiên xây trước bên Q7, tội nghiệp em người mẫu xinh đẹp mua lại căn của mình cứ tưởng là Q3/2012 được dọn vào nhà mới :mad:
bác cũng có 1 căn trong này ah, bán cho người mẫu nào vậy bác, nổi tiếng ko vậy

Uhm người mẫu đó đẹp giống như avatar của bác, có thêm chữ 9X phía sau, từng đóng 1 phim cũng nổi lém, nhắc lại mới ghét ông Petroland này làm ăn củ chuối giờ thấy có lỗi với em nó wé :mad:
vậy tình hình em 9X giờ sao rùi bác, có trách móc gì bác không ( ^ ^)

Hạng B2
24/2/10
237
0
16
valetino rossi nói:
thaihoangphuong88 nói:
ai có link mấy bài báo gửi mình tham khảo với, hic
có hình luôn nè bác, mà không hiểu sao dự án này lại thê thảm vậy, vị trí khá tốt đường rộng vi vu. Sáng nào em đi làm cũng ngang đây, thấy mấy dự án bên cạnh đang hoàn thiện ầm ầm còn Petroland thì đắp chiếu nằm đó
cafe.vn dang bài thằng petroland lại đăng hình petro landmark lên. không sợ thằng landmark nó kiện ta. sáng đọc báo thấy cái hình làm em hết hồn, tưởng landmark có chuyện gì thì tèo. mịa máy bác phóng viên có vậy cũng nhầm lẫn, có ngày đổ nợ. điều này chứng tỏ bọn phóng viên chẳng nắm mẹ gì.

Hạng B2
23/5/12
205
27
28
chịu thôi, cái này sales đâu có quyết định được. dù sales có kiểm tra kỹ thì cũng chỉ là quy hoạch, giấy tờ. Còn ngừng thi công thì... bó chíu. Thôi bác nào lỡ bán rồi thì gom tiền đầu tư cho CĐT thi công giao nhà cho khách là khỏi áy náy há há ;)).

p/s: ủng hộ cái avatar bác ro ssi. Mấy hôm nay không thấy bác ló mặt, muốn dòm cái avatar mà ko có để dòm

Tập Lái
28/9/12
8
0
0
37
Mình bán Thủ Thiêm Xanh. Còn vài căn không biết đây có phải là lợi thế không nhỉ?

Tập Lái
21/9/12
19
0
1
Có bác nào bị dính vụ này không ạ? nó không chịu trả tiền thì phải làm sao các bác?

Hạng B1
28/9/11
68
0
6
Bchome10 nói:
Có bác nào bị dính vụ này không ạ? nó không chịu trả tiền thì phải làm sao các bác?
Bỏ tiền Tỷ ra mua mà bác hỏi khù khở vậy. Nếu nó không trả thì kéo bầy lại, cầm banner áp phít la um sùm lên là lồ lừa đảo, trả tiền lại, bla bla bla.... Xong mệt thì thu dọn về. Hết phim coi. Chủ đầu tư ngồi rung đùi xem mấy bác diễn xiếc thử giản, Ai mệt biết liền, Còn trả hay không thì tự hiểu.

Hạng B2
1/10/12
247
125
43
nihongo nói:
Bchome10 nói:
Bỏ tiền Tỷ ra mua mà bác hỏi khù khở vậy. Nếu nó không trả thì kéo bầy lại, cầm banner áp phít la um sùm lên là lồ lừa đảo, trả tiền lại, bla bla bla.... Xong mệt thì thu dọn về. Hết phim coi. Chủ đầu tư ngồi rung đùi xem mấy bác diễn xiếc thử giản, Ai mệt biết liền, Còn trả hay không thì tự hiểu.
bác nói nghe đau lòng quá

Tập Lái
21/9/12
19
0
1
Em khờ nên mới hỏi cao kiên mấy bác .... Nếu tất cả người mua kiện ra toà chắc được bác hả

Hạng B2
1/10/12
247
125
43
Bchome10 nói:
Em khờ nên mới hỏi cao kiên mấy bác .... Nếu tất cả người mua kiện ra toà chắc được bác hả
trời bây giờ mà kiện có thắng đi nữa mà chủ đầu tư ko có xiền đền thì cũng thua thôi, giờ các bác nào đã dính vào rồi thì hy vọng có 1 phép màu nào đó chủ đầu tư có vốn dứt điểm cho xong dự án để bàn giao lại cho khách thôi

Status
Không mở trả lời sau này.