Hạng B1
18/8/15
58
2.397
83
Thị trường đã có 1 phiên đem lại hy vọng
Chúc các bác nghỉ lễ vui vẻ!

Hạng B1
29/1/15
59
718
83
37
chúc các bác nghỉ lễ vui vẻ nhé. Bác nào đổ máu như em tháng vừa rồi thì lấy lại tinh thần chiến đấu nhé :). tiện thể cảm ơn các bác kì cựu trong forum luôn đồng hành chia sẻ cho gà như em. cheer!!!

Tập Lái
9/5/18
0
89
12
47
nhận định thị trường không có tác dụng gì đâu bác ah. Khi nào có kinh nghiệm trade lâu rồi bác sẽ thấy điều này thật sự là vô bổ, lãng phí thời gian và đem lại nhiều tai họa hơn là những điều tốt đẹp cho mình. Hãy học tính kỷ luật

hên xui là thứ luôn xảy ra trong mọi ngóc ngách của cuộc sống :D , nhưng mình không nên hy vọng rằng sẽ gặp may hay hy vọng rằng mình sẽ tránh được điều xui vì mình không thể kiểm soát được. Thay vào đó, khi mình giữ kỷ luật nghiêm khắc cho bản thân thì may mắn sẽ đến và hạn chế được đa phần rủi ro :)

bác qua tháng 5 chơi nhé. Welcome!!!

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
thôi bác ạ. chính vì lí do đó mà bác @AeroKid giận mình.

tháng sau ai mở thì mở mình nhất quyết ko nhé.

chúc các bác cuối tuần vui vẻ. mình qua crypto trade đây đang pump.

Em xin lỗi các pác vì gần 2 tháng nay em bị mất pass, không đăng nhập vào OS được ! Ức chế muốn chết !:(:mad: Chứ không phải giận hờn đâu pác @xìbùm ơi !

Tuy nhiên hôm nay đã recover được pass nên vào lại, đàm đạo cùng các pác

Tập Lái
9/5/18
0
89
12
47
Em xin lỗi các pác vì gần 2 tháng nay em bị mất pass, không đăng nhập vào OS được ! Ức chế muốn chết !:(:mad: Chứ không phải giận hờn đâu pác @xìbùm ơi !

Tuy nhiên hôm nay đã recover được pass nên vào lại, đàm đạo cùng các pác

ối vậy đi off luôn đi Kid.

hôm nay nè. số của mình 0903 663060.

• Like
Reactions: AeroKid