Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
Trờiiiiiiiii đại ka "dơ dái" quá nha.
Em về tắm rửa woánh reng xong mới đi khò khò hehehe

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Điểm danh phát!

Thành phần các bợm tham gia:
[OL][*]SL[*]Chevol[*]Aikido[*]Thanhchoray[*]TeoGM[*]Phuhaonguyen[*]Giahy[*]Davistran[*]Vanganh[*]Muaksisses[*]Madlion[*]Hungnguyen[*]Cubom[*]Datphuongnam[*]Maxcafee [/OL] Với sự góp mặt của các bà cả: Hungnguyen, Aikido, Giahy, SL, Davistran, Thanhchoray.

Ai chưa lên tiếng chắc giờ này còn xỉn!

Hạng C
21/7/09
991
1
18
@ Đô đệ: đợi người ta đuổi mới dìa phải hôn?
@ Bác SL: chời ơi, đẹp chai mà ở dơ quá, chị hiền chứ gặp em là đạp xuống khỏi giường

@all: off đột xuất mà vui quá các bác ạ, 2 nhóc em không chịu về lên xe khóc bu lu, sáng nay mà không có việc nhà là hôm qua nhà em cũng ráng ở lại quậy chung với các bác.:D

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
Hên cho anh hunguyen hôm qua súng em hết pin ko thì em chộp được 1 tấm anh đang gật gù rùi nhé

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
baca nói:
@ Đô đệ: đợi người ta đuổi mới dìa phải hôn?
@ Bác SL: chời ơi, đẹp chai mà ở dơ quá, chị hiền chứ gặp em là đạp xuống khỏi giường

@all: off đột xuất mà vui quá các bác ạ, 2 nhóc em không chịu về lên xe khóc bu lu, sáng nay mà không có việc nhà là hôm qua nhà em cũng ráng ở lại quậy chung với các bác.:D
He...he...vì sợ bị đạp xuống giường nên tối qua em trải mền nằm dưới đất!

Hic...hic...đã thế sáng thức dậy vén mền ra nhìn xuống thì thấy... thôi mắc cở lém hok nói đâu!:(

Hạng C
22/7/04
533
334
63
Ủa, hên quá danh sách không có mình, chứng tỏ mình đi tiếp khách hehehe

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Điểm danh phát!

[OL][*]SL[*]Chevol[*]Aikido[*]Thanhchoray[*]TeoGM[*]Phuhaonguyen[*]Giahy[*]Davistran[*]Vanganh[*]Muaksisses[*]Madlion[*]Hungnguyen[*]Cubom[*]Datphuongnam[*]Maxcafee[*]Pajeroxxx [/OL] Với sự góp mặt của các bà cả: Hungnguyen, Aikido, Giahy, SL, Davistran, Thanhchoray.

Ai chưa lên tiếng chắc giờ này còn xỉn!

[/quote]

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
[OL][*]SL[*]Chevol[*]Aikido[*]Thanhchoray[*]TeoGM[*]Phuhaonguyen[*]Giahy[*]Davistran[*]Vanganh[*]Muaksisses[*]Madlion[*]Hungnguyen[*]Cubom[*]Datphuongnam[*]Maxcafee [*]PajeroXXX [/OL] Dễ gì cho anh thoát hahahaha