Hạng B2
26/3/11
284
0
16
12
tphcm
nttbc nói:
Thấy xe bác đẹp, em cũng post ké xe em đang dọn (vẫn chưa xong nhe), wa lễ em mới gắn dàn đầu lòng hơi 110 và dên future1, với đồng hồ koso, sẵn sơn lại chiếc xe cho đẹp. Mấy bác cho em ý kiến để xe em được hoàn thiện

mới làm xong các bác cho ý kiến về đầu lòng 125 gắn trên 2 xe này
XE CỦA BÁC CON THAY NHIỀU LẮM GIỜ MÀ LÀM XE TIỀN KHÔNG CHỊU NỔI.ÔNG ANH VỪA MỚI LÀM CON RS MÀ ĐỒ ỔNG ĐÍCH THÂN MUA BÊN THÁI VẬY MÀ ĐÃ GẦN 70 CỦ RÙI

Hạng B2
26/3/11
284
0
16
12
tphcm
bill chan nói:
Cặp măm này đẹp quá. Có bác nào biết ở đâu làm cặp như vậy ko? e muốn sơn và làm sao cho cặp măm con Hayate của em có có vòng sắt bóng loáng bên ngoài. Bác nào biết cho e ít thông tin nha.
Nếu có tiền bác sơn đen nhám lại sẽ đẹp

Hạng B2
26/3/11
284
0
16
12
tphcm
gunngard nói:
xe bác dàn mấy rất oke đầu lòng ống hơi nhưng bác để cản sau hơi chuối nhìn xe yếu hẳn cặp mâm này không hợp 1 là bác mua cặp mâm giống bác dưới kia hay là mâm xì po 2003 xe bác sẽ rất cứng.nếu có điều kiện tháo pô e paga quydong ra sơn cacbon lại xe sẽ rất cứng.chúc bác độ xe thành công

grenade nói:
em thấy mấy chiếc Honda bloc xylanh hộp kim nhôm có chèn míeng cao su ở trên thân và bên hông cùng phía với phía bugi để giảm rung xy lanh .. Bác nên thêm chi tíet này
Giảm rung gì bác, hướng gió + giảm co giãn khi nhiệt độ thay đổi.