Tập Lái
27/2/08
35
0
0
chào các Bác
chuyện là thế này hôm trước em đặt con AT nhưng do tình hình giá cả biến đổi linh tinh em sốt ruột gọi cho SEO đồng ý lấy xe gì cũng được và nó bảo có xe MT tháng trước , nhưng nó lại cho em an bánh vẽ các bác a.Và đến bây giờ nó lại gọi em báo có xe AT mầu be và lần này là thật và ko mất đồng tiền ngu nào các Bác a.
Hôm qua em vừa làm song khai sinh cho em nó. em gián thêm 3M+bọc sàn+lót sàn(khuyến mãi), túi càfê(khuyến mãi) tổng thiệt hại 3.8tr
cảm nhận khi cưới em nó thật tuyệt vời các bác a nó như là nụ hôn của tình yêu đầu (các bác đừng cười em nhé)
xe AT đi rất đươc xe êm, cách âm tốt, còn về vụ xăng cộ hôm qua em đã thử rồi
lấy xe về cạn xăng em đổ 300ngìn=20.6lít/155km(đi được)=13.29/100km
đây là 2 hôm em đi dăng ký, đăng kiểm em toàn đi trong nội thành Hà Nội tắc đường liên miên nên theo em mức nhiên liệu đó là chấp nhận được.
và em thấy chọn AT của bản thân em là rất sáng suốt đi rất nhàn, không rung rật đâu các bác a.
Trên đây là một vài cảm nhận về em nó em vẫn đâng trăng mật với em nó các bác a.nên theo em bác nào đã chót yêu em nó thì hãy cố nên
hôm nào em tắm rửa cho em nó sạch sẽ em chụp mấy pô mời các bác thưởng thức
chào các bác CHÚC CÁC BÁC MẠNH KHOẺ

Hạng C
5/1/08
710
3.112
93
TP.HCM
RE: MOI LAY VIVANT AT

Chúc mừng bác nhé. :D:D:D Trăng mật hạnh phúc với vợ 2 nhé bác. [8D]

Hạng B2
6/6/08
157
0
16
36
Di Linh - Lâm Đồng

Chúc mừng bác nhé:) chạy vài hôm xong cho anh em vài lời nhận xét nữa nhé bác,chúc bác tận hưởng hương vị tuyệt vời bên vợ 2 của bác.

Tập Lái
24/7/08
14
4
3

Mình muốn mua một chiếc Viviant, nên mình cần biểt giá cả như thế nào, các bác có thể cho mình biểt giá cả của nó hiện tại bây giờ là bao nhiêu không vậy?

Hạng B2
4/5/08
333
33
28
53

Vivant AT: 24,400. MT 23,300.
Bác vào đây xem: http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=845396&mpage=35

Tập Lái
24/7/08
14
4
3

Nghe giá thì thèm thật, mà vợ cả thì bảo: tới gần tết tui mới cho ông mua. :(

dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com

@metanvn : theo em thời điểm này mua thì tạm được , gần tết nhiều người mua thì bọn seo hay làm eo này nọ chán lắm ... tùy Bác quyết định thôi , chúc Bác sớm có vợ 2 nhé .

Tập Lái
24/7/08
14
4
3

Muốn thì muốn thật, nhưng vợ cả là "chìa khóa hòm", bả ko cho mua thì lấy đâu ra xiền mà mua :( Đành cố gắng thôi mấy bác àh.

Hạng B1
22/7/08
53
0
0

@metanvn: E nghe nói sau 12/8 sẽ tăng phí trc bạ lên 15%, nếu mua bây chừ bác tiết kiệm được 2k USD đó bác . Bác thử nói lại với bà xã bác về vấn đề này xem biết đâu bà xã lại đổi ý . Chúc bác sớm cưới đuợc vợ 2 sớm