Hạng B2
29/7/15
109
46
28
36
xe mình lấy 2016 cũng bị kêu két két gạt mưa. xài thời gian sẽ hết :D . chạy trời mưa trên nóc còn bị ồn như mái tôn không bác

Tập Lái
26/10/18
46
31
18
35
View attachment 1937260Sau gần 10 năm lái xe, kinh qua mấy em Ford, Kia thì giờ mới dám can đảm cưới 1 em Đức có tên là Mercedes-Benz C 200 đời 2019 trắng trinh nguyên. Phải nói là rất đáng đồng tiền bỏ ra các bác ạ. Nhân tiện cho em hỏi là cái gạt nước nó cứ kêu két két thì mình làm sao hở các bác?[pagebreak][/pagebreak]

Chắc bác chủ đi phủ nano hay gốm sứ kính lái chứ gì. lên mạng mua chai gì của nhật khoảng 300k về bôi lên để xoá nano và gốm sứ, xong là im re à.

Hạng B2
10/1/12
329
1.005
93
xe mình lấy 2016 cũng bị kêu két két gạt mưa. xài thời gian sẽ hết :D . chạy trời mưa trên nóc còn bị ồn như mái tôn không bác
Em có dán panorama 3 lớp gì đó thì thấy êm hẳn bác ạ

Hạng D
15/9/08
2.038
2.209
123
1/ Bác nên cho thêm nước rửa kiếng vào nước rửa kính này coi hết ko?
2/ Ktra coi Cao su nó có bị lật qua ( sai ) hướng ko ..

P/s : Xe lắp ráp cho dù là Merc. thì cũng xài đồ Asia , mà Asia thì có thể China, Thai, ... ko thể bằng xe Nhập được bác ah. Tiền nào thì của nấy...

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Chúc mừng bác có xe ngon!
Bác đi ít bữa cho ít cảm xúc bề em nó cho ae chưa chơi mẹc tí cảm xúc ahihi...
Về độ bốc độ em cách âm và ăn uống xăng xe.

Wow không ngờ bài post nhảm nhảm của em cũng được lên trang chủ OS. Cảm ơn các bác đã khen con vợ 2 (lần thứ 5) của em.

Gạt nước kêu cót kít là do miếng cao su cọ vào mặt kính, em sẽ chùi sạch kính theo hướng dẫn bác Vinh Nam, nếu không được sẽ đem lên hãng. Tuy nhiên em k cho đây là vấn đề ảnh hướng tới độ "sướng" của con xe.

LCC confirmed
Hạng B2
8/11/15
121
117
43
Em có dán panorama 3 lớp gì đó thì thấy êm hẳn bác ạ
Bác dán nóc mà khi mưa rơi êm hơn hả ? êm hơn nhiều không bác ?
E đang chạy GLC đi mưa nghe lộp bộp cũng hơi khó chịu.

Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Wow không ngờ bài post nhảm nhảm của em cũng được lên trang chủ OS. Cảm ơn các bác đã khen con vợ 2 (lần thứ 5) của em.

Gạt nước kêu cót kít là do miếng cao su cọ vào mặt kính, em sẽ chùi sạch kính theo hướng dẫn bác Vinh Nam, nếu không được sẽ đem lên hãng. Tuy nhiên em k cho đây là vấn đề ảnh hướng tới độ "sướng" của con xe.
4 xe trước bác chạy xe gì vậy? có thể cho mình cảm nhận, ưu khuyết điểm các xe bác từng chạy và chiếc c200 này luôn được không? thanks!