Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG
Như thường lệ, năm nay giải diễn ra vào giữa tháng 5, mùa nóng bức và ngột ngạt.

Mấy bác mợ ở nhà làm gì, thôi mình cùng sắp xếp đến cổ động cùng đội bóng và MBFC.

Vui là điều ko phải hỏi, ở đó, mọi người lại tụ tập nhau, sáng cafe và chiều lại lai rai giải khát, khoảng giữa thì cùng chém gió với anh em, cổ động đội bóng mang danh MBFC thi đấu... Chưa kể còn hẹn hò cho vài chuyến đi chơi dịp hè năm nay, dự kiến là một chuyến Hội ngộ 3 miền again như năm 2011, vài vài chuyến tiết kiệm khác. (Tiêu chí là cứ ngon bổ rẻ...mà :D)

Ở đó, bảo đảm sẽ hội ngộ đầy đủ nguyên bộ sậu BĐH MBFC cũ, và cả mới, và cả các nhân vật chính xưa nay của MBFC nữa, hehe.

Từ bây giờ, là vừa đủ để kêu gọi anh em.

Nhân tiện, em xin đứng ra huy động Quỹ MBFC mới, sử dụng cho các mục đích về hình ảnh MBFC, trong chỉ diễn đàn OS. Trước mắt, hỗ trợ chi phí đăng ký thi đấu cho đội bóng, và các khoản dự phòng kế tiếp. Mời các thành viên đóng góp và thông báo mọi người cùng tham gia.

1. Hieunhoc:   1tr
2. Vĩnh Nam:  500k.
3. T.ran:        500k.
4. Bimauto:    500k.
5. Trumxeoto:500k.
6. .Khoa Nano : 2tr

Nơi nhận: HP Vĩnh Nam...

Note: Quỹ  MBFC này ko phải là Quỹ Nhân Ái (QNA) - vốn là Quỹ hoạt động vì từ thiện, nên QNA hoạt động độc lập và chỉ nhận đóng góp vào các mục đích từ thiện chung khác.

Last edited by a moderator:
Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.603
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Quỹ này hỗ trợ cho đội bóng MBFC tham gia giải bóng đá OS bao gồm:
  • Trang phục thi đấu
  • Lệ phí tham gia thi đấu
  • Kinh phí tập luyện
  • Dinh dưỡng, thuốc men, doping :D
Cám ơn các bác MBFC

Cập nhật danh sách:
1. Hieunhoc: 1tr
2. Vĩnh Nam: 500k.
3. T.ran: 300k.
4. Bimauto: 300k.
5. Trumxeoto:300k.
6. Khoa Nano : 2tr
7. Hoaiphong99 : 500k
....

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/6/12
242
11
18
Em 500K bác Nam ơi. Cho lại số TK nhé. Bụng bự có được đá banh ko? :)