Hạng B2
17/5/17
235
47
28
32
Phủ gầm, cách âm thì nhiều người nói k cải thiện được bao nhiêu, hehe. Đuôi cá thì tùy sở thích, em khoái lên đèn hậu Lexus, led xi nhan gầm phía trước sau, bi-xenon pha/cos có angel eyes. Đầu DVD zin theo xe hơi chuối, thấy nhiều anh thay CarPad đẹp lắm, kaka. Chạy từ từ thấy thiếu, thấy cần gì thì gắn thôi anh. Hehe.
dạ ý phủ gầm riêng, cách âm toàn bộ xe riêng ý bác xD
còn đầu zin của City đâu fai DVD bác. chỉ là màn hình giải trí đa phương tiện hoy xD
Đồ chơi thì tùy sở thích, tùy người và tùy túi tiền mà xD

Tập Lái
14/6/17
24
14
3
21
Bác thích mua thêm gì thì ra ngoài mua. Còn 10tr thì bác mua bảo hiểm vật chất khoảng 8c , còn 2 chai thì gắn định vị gps. Vì gps nó liên quan đến điện , mua gps trong hãng để có gì còn được bảo hành đầy đủ.
Lưu ý lần nữa: ra ngoài hạn chế làm điện , đèn , gì gì đó để sau này hãng không có cớ từ chối bảo hành.
Thân

• Like
Reactions: Marca
Tập Lái
2/5/17
37
11
8
28
Bác thích mua thêm gì thì ra ngoài mua. Còn 10tr thì bác mua bảo hiểm vật chất khoảng 8c , còn 2 chai thì gắn định vị gps. Vì gps nó liên quan đến điện , mua gps trong hãng để có gì còn được bảo hành đầy đủ.
Lưu ý lần nữa: ra ngoài hạn chế làm điện , đèn , gì gì đó để sau này hãng không có cớ từ chối bảo hành.
Thân
Cám ơn bác ạ