Hạng C
21/9/10
841
27.091
93
46
Cắt dây là can thiệp phần cứng, có cách root chỉ cài đặt phần mềm thêm thôi không ảnh hưởng gì nhiều. Cài được youtube, dẫn đường Vietmap, navitel, google maps....
Nghe bảo vậy thì màn hình lại chạy chậm rì

Tập Lái
22/6/19
35
13
11
TPHCM
Nghe bảo vậy thì màn hình lại chạy chậm rì
Cơ bản thì nó cũng chỉ làm hình android mà thôi anh ạ. Nếu như tính toán cài những cái nào cần thiết thôi thì nó ổn rồi. Anh có thể cài thêm CPU-Z để xem cấu hình. Xong rồi cài những app nào thực sự cần thiết. Giống như cái navitel nó nhẹ hều à.

Hạng C
21/9/10
841
27.091
93
46
Cơ bản thì nó cũng chỉ làm hình android mà thôi anh ạ. Nếu như tính toán cài những cái nào cần thiết thôi thì nó ổn rồi. Anh có thể cài thêm CPU-Z để xem cấu hình. Xong rồi cài những app nào thực sự cần thiết. Giống như cái navitel nó nhẹ hều à.
Android nhưng cấu hình kém quá, Mình cũng chỉ cần cài youtube thôi

Hạng B1
10/2/17
66
40
18
38
Xe bác có màn hình chưa? Nếu có rồi thì hack màn hình cài yotube, vietmap luôn bác nha. Đừng lắp màn hình android phí bác ạ.
EM mua bản G có màn hình 7 inch bác, hack ra dịch vụ làm hả bác?

Hạng C
21/9/10
841
27.091
93
46
EM mua bản G có màn hình 7 inch bác, hack ra dịch vụ làm hả bác?
Bản G và L đều có màn hình 7" giống nhau, nghe nhạc, radio thì ổn mà ko coi đc video khi xe chạy nên hơi chán

Tập Lái
22/6/19
35
13
11
TPHCM
Thứ nhất, nếu các bác muốn xem được video khi chạy xe thì cắt cọng dây đấu thắng tay thôi ạ. Cái này có thể kêu thợ điện ô tô làm chỉ khoảng 400k trở lại.
Thứ hai, nếu muốn có yotube các bác phải root nó rồi cài phần mềm vô. Có thể tự làm cũng được. Có nhiều bài viết chia sẽ vấn đề trên rồi, đợi em rãnh em tìm trên diễn đàn file và các bước hướng dẫn cho các bác.

Tập Lái
3/4/18
3
1
3
30
Em vừa lấy bản L hôm nay ,
chỉ vừa xong flim cách nhiệt .
mấy a cho e hỏi về kết nối và hdmi và root màn hình , sao e lock cửa gương hậu không gặp theo v , e có cần gắn hay cài như nào không ạ

Tập Lái
22/6/19
35
13
11
TPHCM
Em vừa lấy bản L hôm nay ,
chỉ vừa xong flim cách nhiệt .
mấy a cho e hỏi về kết nối và hdmi và root màn hình , sao e lock cửa gương hậu không gặp theo v , e có cần gắn hay cài như nào không ạ
Nếu lock cửa mà gương không gập có thể là xe CRV chưa hỗ trợ chức năng này. Dường như em nhớ là vậy bác ạ. Bác phải gắn thêm bộ gập gương lên kính nữa bác nha, giá 1tr2 thôi.