Hạng D
16/2/12
1.288
27
48
43
Tư vấn kg thấy đâu mà toàn PR thương hiệu cho nhau
1 bên PR chân cầu chữ Y, 1 bên PR gầm cầu SG
cái chiêu này sách chưa có viết luôn áh! Khéo 1 hồi bác chủ đem xe xuống BMW quận 7 sửa cho nó máu giờ kakkaka

Hạng B2
26/7/11
292
28
28
11
Lò Gạch Cũ
Thanks tất cả các bác nhiệt tình.cuối tuần rảnh em sẽ vác xe đi sửa.mấy bác có thể tư vấn thêm về bệnh của xe em được ko?

lequocthinh nói:
Tư vấn kg thấy đâu mà toàn PR thương hiệu cho nhau
1 bên PR chân cầu chữ Y, 1 bên PR gầm cầu SG
cái chiêu này sách chưa có viết luôn áh! Khéo 1 hồi bác chủ đem xe xuống BMW quận 7 sửa cho nó máu giờ kakkaka
Dạ không phải Anh Em không tu vấn, nhưng thât sự cho thấy qua xe, chưa xem gì hết thì tư vấn sao bây giờ ạ!!

Hạng C
14/1/08
870
38
28
hcm
chevrolettruongchinh.com
hihi cảm ơn mấy bác có lời khen em thì là sale bán xe nên kỷ thuật chỉ biết chút chút thui .Được phục vụ các bác trên Os là niềm vinh hạnh của em rùi. Em thì em cũng thích tươi mát chút xíu. Cũng may em là boy chứ nếu ko mấy bác cũng điên đảo đó hihi
Mà em nói thiệt em cũng thích mợ xitrum lắm cơ .
Ủa mà mợ chuyển qua chevrolet lâu chưa nhỉ hong bán bên ford nữa à

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/4/08
1.280
29
48
Ho Chi Minh city
stingray nói:
Mình ở q9 gần Phước Bình.Hình như hay gặp xe của bác nào trong os hay sao đó.xe em Lacetti ex 2008 .đi được 70km rồi!vậy là em vô DDT là tiện nhất hả?
Em thì ở Q6, nhưng xe để ở Q9 nhà ba em KDC Gia Hòa 523 Đổ Xuân Hợp, Lacetti max 2004. Khi nào cần thì em chạy lên lấy xe vì cũng chỉ đi chơi thăm bà con thôi.
Em thấy Q9 ghé Đông Đô Thành là gần và thợ thầy cũng ok. Bác cứ làm thử, vì mới mua xe nên học là chính. hehehe
Mà xe bác 2008 đi mới 70.000 km mà sao nhiều bệnh vậy? Xe bác mua có chính chủ không, bảo trì bảo dưỡng như thế nào? Xe me 2004 mới phi có 40.000 km thôi, đổ xăng chạy phà phà, bảo dưỡng thay nhớt định kỳ. Giữa tháng 7 vừa rồi đi Phan Rang với em nó, chạy vô tư.

Sắp tới hạn thay nhớt kiểm tra định kỳ rồi chắc nhờ bác Đức vậy hihihi

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
50
đâu nhỉ?
Cụ chủ qua GM DDT làm đi, chú Trọng, chú Tuấn bên sửa chữa đều rất nhiệt tình và cởi mở, anh em bên đó thợ thuyền đều ngăn nắp và có tay nghề. Làm xong còn rửa cho nó bóng loáng nữa. Từ khi mua, con Lac nhà em đều vào DDT cho mấy chú em nó sàm sỡ!!!

duongtutrongduc nói:
hihi cảm ơn mấy bác có lời khen em thì là sale bán xe nên kỷ thuật chỉ biết chút chút thui .Được phục vụ các bác trên Os là niềm vinh hạnh của em rùi. Em thì em cũng thích tươi mát chút xíu. Cũng may em là boy chứ nếu ko mấy bác cũng điên đảo đó hihi
Dạ, Em cũng là lính mới bên này thôi ạ. Còn học Anh nhiều!!
Em cũng còn tình yêu với Ford lắm, nhưng mà ra đi học cái mới cũng là cái thích thú ạ..hehe

Hạng B2
26/7/11
292
28
28
11
Lò Gạch Cũ
kingkong1982 nói:
stingray nói:
Mình ở q9 gần Phước Bình.Hình như hay gặp xe của bác nào trong os hay sao đó.xe em Lacetti ex 2008 .đi được 70km rồi!vậy là em vô DDT là tiện nhất hả?
Em thì ở Q6, nhưng xe để ở Q9 nhà ba em KDC Gia Hòa 523 Đổ Xuân Hợp, Lacetti max 2004. Khi nào cần thì em chạy lên lấy xe vì cũng chỉ đi chơi thăm bà con thôi.
Em thấy Q9 ghé Đông Đô Thành là gần và thợ thầy cũng ok. Bác cứ làm thử, vì mới mua xe nên học là chính. hehehe
Mà xe bác 2008 đi mới 70.000 km mà sao nhiều bệnh vậy? Xe bác mua có chính chủ không, bảo trì bảo dưỡng như thế nào? Xe me 2004 mới phi có 40.000 km thôi, đổ xăng chạy phà phà, bảo dưỡng thay nhớt định kỳ. Giữa tháng 7 vừa rồi đi Phan Rang với em nó, chạy vô tư.

Mình ớ sát bên đó bác,phía Khang Điền nè.bác có xuống Q9 thì gọi mình cf.ae giao luu tí.Xe em đã chạy ra tới Huế rồi bác oi.Ghé ĐN em cũng đem vô GM để kiểm tra rồi mới chạy về SG.Từ lúc về tới giờ cũng nửa năm rồi em chưa đem đi kiểm tra gì cả.

Hạng B2
26/7/11
292
28
28
11
Lò Gạch Cũ
duongtutrongduc nói:
thứ 7,cn bên bác có làm ko?e chỉ rảnh được cuối tuần thôi.qua e gọi bác trước nha?

Hạng C
14/1/08
870
38
28
hcm
chevrolettruongchinh.com
kingkong1982 nói:
stingray nói:

Làm xe cho bác xetrau là cực nhất đó hihi:D:D
Chân thành cảm ơn các bác đã ủng hộ dịch vụ bên em
Dạ thưa bác stingray bên em chỉ làm tới thứ 7 thôi bác ạ ,Thứ 7 bên em làm việc từ 8h đến 15h chiều bác nhé.