Hạng D
11/4/10
1.523
3.104
113
TP.HCM
làm gì thì làm, xong rồi nhớ đem bọc trần xe = thảm 5D-6D gì đó cho đồng bộ sàn xe nữa là chuẩn bài! :D

Con này mà hổng có cái Logo + cái biển số nữa thì không biết giá xe còn lại bao nhiêu ta? :D

• Like
Reactions: VuPhong
Tập Lái
19/12/22
24
18
3
Hà Nội
làm gì thì làm, xong rồi nhớ đem bọc trần xe = thảm 5D-6D gì đó cho đồng bộ sàn xe nữa là chuẩn bài! :D

Con này mà hổng có cái Logo + cái biển số nữa thì không biết giá xe còn lại bao nhiêu ta? :D
trần e đang tính về trần zin hoặc da lộn, cái da trân giờ cũng khá ok nhưng e k ưng cái màu, Thảm 5D-6D e quẳng sọt rác rồi. E dùng thảm cao su, nếu k có biển xe này tầm 4lit :)) Con này dc cái bản full có đề nổ, cảnh báo, có giữ lane. E chơi thì chủ yếu cái bỉm và nó gắn vào con Q7 lên đi giờ giấc này khá ok

Tập Lái
19/12/22
24
18
3
Hà Nội
Nhẩn nha làm từng món các bác ạ
lên volang ( volang mới của q7 2022 mua 20tr + chip để k báo lỗi 7tr) Nhưng khi thay vào thì k có tính lăng rung khi bị lệch làn. Chỉ còn nhìn dc đèn trên màn hình
Mới mua lại Audi Q7 4.2 2008 biển đẹp 8888, cần làm gì và nâng cấp gì?
Mới mua lại Audi Q7 4.2 2008 biển đẹp 8888, cần làm gì và nâng cấp gì?

Hạng D
8/1/19
1.583
2.220
121
xăng đang giảm, thôi cứ mạnh dạng chơi tới bến đi bác ! Do mình ấn tượng vs quả biển nên nghĩ bán sẽ được giá , còn bác chủ đầu tư mạnh để thõa mãn đam mê thì còn gì bằng ,

• Like
Reactions: VuPhong
Tập Lái
19/12/22
24
18
3
Hà Nội
xăng đang giảm, thôi cứ mạnh dạng chơi tới bến đi bác ! Do mình ấn tượng vs quả biển nên nghĩ bán sẽ được giá , còn bác chủ đầu tư mạnh để thõa mãn đam mê thì còn gì bằng ,
em đi thì k ngại xăng. Trc đi con LX570 nó còn ngốn hơn, Tks bác, e thích vì cái biển lên khoe với mọi người cho vui

• Like
Reactions: Baoducati1