Hạng C
5/2/09
594
4.201
93
Thay mới tất cả các loại ống dẫn dầu cao su... là việc nên làm đầu tiên. . Sau đó tổng kiểm tra toàn bộ động cơ - gầm - cao su chân máy - điện - đèn...8 triệu tiền xăng /tháng ê răng đấy. Ba cái âm thanh hay bọc da ghế là phần việc cuối cùng nếu dư tiền. Mà anh chủ dư tiền thì đã mua em mới hơn chứ rước em này về làm chi? Bảng số đẹp mà 4 số thì không có giá trị gì ở thời điểm này. Dự là anh chủ có ân tình với chủ xe cũ.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: VuPhong
Hạng B2
26/10/07
454
420
63
37
anh cần bỏ tiền ra mở 1 salon hoặc gara sửa chữa xe hơi. Bảo đảm nuôi ẻm sống sót mà ko tiếc

• Haha
Tập Lái
19/12/22
24
18
3
Hà Nội
Xe giữ ghê thật
tks bác :D
Đam mê nhưng bác có kinh nghiệm và tài chính nên chơi tới nóc được, chứ đám chạy xe cỏ như tụi em chỉ dám nhìn và ước thôi.
vâng, xe đức em cũng đi dc hơn chục năm và cũng KẾT NGHĨA AE :)) với bên gara, đồ thì cũng biết cách đặt trên ebay...
Chung qui thì ko cần kinh nghiệm đâu, chỉ cần đam mê và tài chính là đủ.
Chấp tất các thể loại từ cỏ Việt đến Cỏ Mỹ.
Cứ đưa vào đầu tiên là Garage check, làm 1 tí. Sau đó đưa em nó qua Auto Body dọn dàn lông, sau đó đưa qua Detailing dọn dàn trong, bọc ghế da các kiểu...thì từ Cỏ cũng thành Sang.
nói cũng khó. ko có kinh nghiệm thì dễ bị bên gara lạ họ dắt mũi lắm. Nhưng chỗ e sửa cũng chục năm rồi biết tính nhau lên cũng dễ hơn.
Thay mới tất cả các loại ống dẫn dầu cao su... là việc nên làm đầu tiên. . Sau đó tổng kiểm tra toàn bộ động cơ - gầm - cao su chân máy - điện - đèn...8 triệu tiền xăng /tháng ê răng đấy. Ba cái âm thanh hay bọc da ghế là phần việc cuối cùng nếu dư tiền. Mà anh chủ dư tiền thì đã mua em mới hơn chứ rước em này về làm chi? Bảng số đẹp mà 4 số thì không có giá trị gì ở thời điểm này. Dự là anh chủ có ân tình với chủ xe cũ.
đấy là bác dự thế :)) Mới thì kể cả 2022 đập hộp e cũng mua dc, biển 4 số k có giá trị thì bác chắc k chơi thôi =), Nói thật là xe đức e cũng chỉ đi loanh quanh từ 08-2015. Cũng chẳng đi đời cao hẳn vì tính em cứ 1-2 năm lại đổi gió vài xe

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng C
5/2/09
594
4.201
93
tks bác :D

vâng, xe đức em cũng đi dc hơn chục năm và cũng KẾT NGHĨA AE :)) với bên gara, đồ thì cũng biết cách đặt trên ebay...

nói cũng khó. ko có kinh nghiệm thì dễ bị bên gara lạ họ dắt mũi lắm. Nhưng chỗ e sửa cũng chục năm rồi biết tính nhau lên cũng dễ hơn.

đấy là bác dự thế :)) Mới thì kể cả 2022 đập hộp e cũng mua dc, biển 4 số k có giá trị thì bác chắc k chơi thôi =), Nói thật là xe đức e cũng chỉ đi loanh quanh từ 08-2015. Cũng chẳng đi đời cao hẳn vì tính em cứ 1-2 năm lại đổi gió vài xe
Vậy anh chủ quá kinh nghiệm xài xe cũ. Lên đây hỏi ae làm gì? Chơi troll ae vậy ai chơi lại anh.
Đúng thật là tôi không chơi biển 4 số đẹp, vì sang tên là mất.

• Like
Reactions: VuPhong and Hieu_LA
Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Mình nghĩ bác nên ưu tiên làm lại dàn gầm, thay dầu máy, dầu hộp số, vệ sinh lại khoang máy, vệ sinh thật sạch sẽ nội thất và kiểm tra xem hiện tại xe đang ở tình trạng như thế nào. Dòng xe Châu âu thì thường 14 năm tuổi hay phát sinh những cái lỗi thật sự là làm người ta nhức đầu. Khi nào máy tốt, xe êm thì hãy nghĩ đến những thứ khác về độ đẽo. chúc bác hạnh phúc với em hoa hậu năm cũ nhé.
Chuẩn luôn nè. Xe hơi trước tiên phải ổn định, tin cậy, đi tới nới về tới chốn. Chứ nay hắc hơi, mốt cảm sụt sùi, tới ngày tới tháng nhớt chảy lèm bèm thì ngại lắm...đẹp nâng cấp tính sau

• Like
Tập Lái
19/12/22
24
18
3
Hà Nội
Xe dơ quá bác hihihi
hehe:)) nhà có trẻ con lên là ngại dọn bác ạ, dọn dc 1 bữa lại như cũ
Vậy anh chủ quá kinh nghiệm xài xe cũ. Lên đây hỏi ae làm gì? Chơi troll ae vậy ai chơi lại anh.
Đúng thật là tôi không chơi biển 4 số đẹp, vì sang tên là mất.
tôi có chơi xe. có sài xe cũ nhiều. Nhưng về nói về ĐỘ XE thì ngoài bắc k = trong miền nam. Hiểu biết chỉ có giới hạn lên mới phải giai lưu. Và anh cũng chưa cập nhật tin tức rằng xe biển 4 số giờ sang tên cùng tỉnh thì giữ lại được 4 số. thân ái.

• Like
Reactions: janau
Hạng C
5/2/09
594
4.201
93
tôi có chơi xe. có sài xe cũ nhiều. Nhưng về nói về ĐỘ XE thì ngoài bắc k = trong miền nam. Hiểu biết chỉ có giới hạn lên mới phải giai lưu. Và anh cũng chưa cập nhật tin tức rằng xe biển 4 số giờ sang tên cùng tỉnh thì giữ lại được 4 số. thân ái.
Thấy anh chụp ở Lê Quang Đạo - HN nên nghĩ anh không giữ được biển Lai Châu. Chúc anh toại nguyện.