24/3/11
19
1
0
40
otohn.com.vn
Chúc mưng chị đã mua được xe ưng ý!

Theo kinh nghiệm của em. Xe I20 chị nên lắp những đồ sau:
- Lót sàn: Thông thường là lót bằng giả da, hoặc bằng simili. Có tác dụng dễ vệ sinh, ko để lại mùi. Cái này rất cần thiết nếu chị muốn xe lúc nào cũng sạch sẽ.

- Dán kính: Trên thị trường phim dán kính llumar, hoặc Vkool là tốt nhất. Vì nó đảm bảo được tính thẩm mỹ, có tác dụng cách nhiệt, chống tia cực tím, và bảo hành cho chị. Còn 3 M hầu như là của trung quốc nó chỉ có tác dụng làm tối màu kính thôi. Nhưng được cái là giá rẻ.

- Chị cũng nên lắp thêm camera lùi, hoặc cảm biến lùi con gái thì mấy cài này lùi cũng dễ hơn.

Còn những đồ khác theo em ko nên lắp. E làm trong nghề cũng lâu rồi, cũng biết mấy khách lắp. E thấy ko hợp lắm, trông rất xấu.

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
Chiều này thấy chiếc i20 màu như mợ "người phụ nữ dễ thương" chạy ở đường Phạm Viết Chánh, lái xe là 1 mợ, biển 5 số, không rõ phải là chủ topic không nữa. Vì em thấy màu này có vẻ hiếm!

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Bác có thể làm những thứ này cho I20 của bác
Ngoại thất: dán film cách nhiệt, bảo vệ Inox như bảo vệ gạt mưa, kiếng, lòng kiếng, ốp inox cho bảng số, thích thì chơi thêm mấy cái nẹp - viền inox, chén tay cửa, viền che mưa cho 4 cánh cửa, mô-tơ gập kiếng.
Nội thất: chơi bộ nệm da, gắn dvd ( cái này bác cân nhắc vì khi gắn DVD vào có thể ko đẹp bằng Zin vì mặt dưỡng i20 hơi cong cong, camera dze. Máu thì chơi âm thanh như thay loa - amply, gắn sub.
Sơ sơ bác thấy thích cái nào chơi cái í
Chúc mừng bác có con xe đẹp

Hạng B2
10/10/11
220
4
18
hyundaibenvandon nói:
cũng khó quá tính cách bác sao và mulốn làm gì nữa .....đơn giản là bác cứ lót sàn, cản sau, dán kính 3M là ok rồi , còn muốn thêm giải trí thì DVD, CAMARADE, NỆM DA THÌ OK THÔI
Bác ơi cho E hỏi, E muốn gắn camera de tích hợp trên gương chiếu hậu giống Kia morning hàng chính hảng có k Bác? Nếu có cho dùm E cái giá luôn nha? Xe E mua ở Huyndai Ngọc An Thủ Đức nhưng E nghe nói bên Bác bảo trì xe kỷ nên muốn đem xe qua bên Bác bảo trì được k?

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Pretty Lady nói:
hyundaibenvandon nói:
cũng khó quá tính cách bác sao và mulốn làm gì nữa .....đơn giản là bác cứ lót sàn, cản sau, dán kính 3M là ok rồi , còn muốn thêm giải trí thì DVD, CAMARADE, NỆM DA THÌ OK THÔI
Bác ơi cho E hỏi, E muốn gắn camera de tích hợp trên gương chiếu hậu giống Kia morning hàng chính hảng có k Bác? Nếu có cho dùm E cái giá luôn nha? Xe E mua ở Huyndai Ngọc An Thủ Đức nhưng E nghe nói bên Bác bảo trì xe kỷ nên muốn đem xe qua bên Bác bảo trì được k?
bác chạy ra khu ADV - TBT nói lắp cái Màn Hình Ốp Gương ( giá tầm +- 1 triệu ) và gắn cái camera dze là xong bác

Hạng B1
20/12/11
80
5
8
TPHCM
Em cũng mới lấy I20, theo em thì I20 có sẵn bộ ghế nỉ phối màu cũng khá đẹp
Nếu bọc da thì nhìn đẹp và sang hơn, nhưng có điều khi bọc sẽ phải lột lớp nỉ ra đem zìa, bỏ xó, uổng quá.Giá cả tầm 9triệu ở Bác Tám may nệm, em cũng đã hỏi
Giá cả cũng ổn, có điều lột lớp nỉ đem zìa uổng quá. Thôi đành kệ, chạy cho lớp nỉ nát nát rồi bọc vậy
Lớp sàn bằng nỉ thì cũng dễ bám bụi, mình lót sàn sẽ tốt hơn, dễ làm vệ sinh hơn. Em cũng mới làm hết 1trieu. ở Carcare 3M, thấy cũng ổn