Hạng D
29/11/06
2.951
38.111
113
53
ngogiahuy nói:
Hi cám ơn các Bác e vẫn đang Tim e no số e lận đận nen duyện nợ chưa tới

Bác xem nhu cầu đi nhiều ko? Nếu chỉ cuối tuần vivu thì OK Gạch Đít,
Còn đi lại hàng ngày thì nuôi khoảng ăn uống hơi mệt, nhưng mà 2.4 đạp bốc lắm

Nghe tiếng pô phê như con tê tê,
Còn Cap thì em khuyên bác xem xét kỹ, ko phải ngẫu nhiên mà xe cũ xuống te tua đâu

Hạng B1
16/9/13
64
33
18
nvquangcm nói:
ngogiahuy nói:

Bác xem nhu cầu đi nhiều ko? Nếu chỉ cuối tuần vivu thì OK Gạch Đít,Còn đi lại hàng ngày thì nuôi khoảng ăn uống hơi mệt, nhưng mà 2.4 đạp bốc lắm 
Nghe tiếng pô phê như con tê tê,Còn Cap thì em khuyên bác xem xét kỹ, ko phải ngẫu nhiên mà xe cũ xuống te tua đâu
E chỉ đi cuối tuần lâu đua gia dinh ik choi thôi Bác nghe mấy Bác trong hội mit tư vấn e chỉ máu Grandis thôi Bác ak . Mà chẳng bit coi xe cộ gi cả . Cap thi e thix dáng em nó thôi nhưng e quan trọng độ bền

Hạng D
14/11/10
3.030
4.460
113
HCM
ngogiahuy nói:
nvquangcm nói:
ngogiahuy nói:

Bác xem nhu cầu đi nhiều ko? Nếu chỉ cuối tuần vivu thì OK Gạch Đít,Còn đi lại hàng ngày thì nuôi khoảng ăn uống hơi mệt, nhưng mà 2.4 đạp bốc lắm
Nghe tiếng pô phê như con tê tê,Còn Cap thì em khuyên bác xem xét kỹ, ko phải ngẫu nhiên mà xe cũ xuống te tua đâu
E chỉ đi cuối tuần lâu đua gia dinh ik choi thôi Bác nghe mấy Bác trong hội mit tư vấn e chỉ máu Grandis thôi Bác ak . Mà chẳng bit coi xe cộ gi cả . Cap thi e thix dáng em nó thôi nhưng e quan trọng độ bền
Sao bác ko coi em này, giá tốt quá. Đem vào hãng check cho an tâm.
http://www.otosaigon.com/forum/GRANDIS-2007-Series-E-logo-v%C3%A0ng-580-tr-m7901056.aspx

Hạng D
30/5/12
2.632
5.825
113
Em ơi Sài Gòn phố
Sao bác không xem xét Everest ? Xe rộng rãi, cực bền và tiết kiệm. Ngoài ra với tình hình đường xấu và ngập nước ngày càng khủng thì đã chơi xe to thì bác chơi hẳn mấy em gầm cao cho nó yên tâm.

Hạng D
2/6/09
1.164
139
63
TPHCM
Bác thích Grandis 2005 màu xám,bảo dưỡng toàn bộ hãng tới giờ,bảo đảm không đâm đụng thì nhắn em theo chữ ký nhé!:)Xe chất nha Bác,bao test hãng...:)