Hạng B1
31/12/20
99
181
33
30
Quan trọng chỗ khám nó cho đeo kính thì bình thường. Chả hiểu sao bv quận 7 khám thi bằng lái mà bắt tháo kính ra.
Bên em cũng bắt tháo kính ra, em nói không thấy, họ vẫn cho qua bình thường. Em khám bên Lý Thái Tổ

• Like
Reactions: triet gpvn
Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Quan trọng chỗ khám nó cho đeo kính thì bình thường. Chả hiểu sao bv quận 7 khám thi bằng lái mà bắt tháo kính ra.
Luật ghi rõ cận có đeo kính mà bác. Chứ bị cận mà bảo tháo kính ra thì khác gì bắt ông mù đọc chữ đâu.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
Bên em cũng bắt tháo kính ra, em nói không thấy, họ vẫn cho qua bình thường. Em khám bên Lý Thái Tổ
Luật ghi rõ cận có đeo kính mà bác. Chứ bị cận mà bảo tháo kính ra thì khác gì bắt ông mù đọc chữ đâu.
Bình thường nhe bác. Chỗ nào bắt gỡ kính thì không khám sức khỏe chỗ đấy nữa, tào lao
Em trước thi sát hạch ở trường cảnh sát quận 9 thì đóng tiền đến ngày thi có bác sĩ khám luôn. Vẫn đeo kính. Có hôm rồi bà cả khám bv quận 7 thì bị bắt tháo kính. Bả bị 1 mắt nên hé hé ăn gian chớ em đều 2 bên có ăn gian vào mắt.

Tập Lái
19/10/21
4
0
1
29
Hình như vk mình lúc trước thi cũng cận j đó 6.5 hay 7 độ, vẫn đk B1 hay B2 bình thường nhưng vì là nữ cuối cùng chọn học và thi B1 số tự động. Mà lâu rồi, có j bác ra hỏi mấy trung tâm cho chắc ăn, trước học và thi ở Hòang Gia. Mọi thứ ok, đơn giản.
Mình hỏi vài trung tâm thì có bên họ bảo trên 5 độ không thi B2 được, có chỗ thì kêu đi khám trước đi nếu được thì học. Mà mình chỉ lăn tăn lúc khám sức khoẻ ở phòng khám đạt mà lúc lên thi sát hạch có bị làm khó dễ vụ này không.

Hạng D
26/3/17
2.539
4.549
113
Mình hỏi vài trung tâm thì có bên họ bảo trên 5 độ không thi B2 được, có chỗ thì kêu đi khám trước đi nếu được thì học. Mà mình chỉ lăn tăn lúc khám sức khoẻ ở phòng khám đạt mà lúc lên thi sát hạch có bị làm khó dễ vụ này không.
Khám đạt là dc nha, đi thi k ai quan tâm bạn cận đâu. Khi đi khám thì cứ mang kính, nta hỏi mấy độ thì nói mấy độ. Đọc dc màu xanh đỏ vàng và mấy chữ to to là dc cho qua thôi. K cần mắt phải 10/10 đâu

Tập Lái
19/10/21
4
0
1
29
Khám đạt là dc nha, đi thi k ai quan tâm bạn cận đâu. Khi đi khám thì cứ mang kính, nta hỏi mấy độ thì nói mấy độ. Đọc dc màu xanh đỏ vàng và mấy chữ to to là dc cho qua thôi. K cần mắt phải 10/10 đâu
Ok mình rõ rồi cám ơn bạn

Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
Có giấy khám nộp hồ sơ là được bác. Khi thi thì bác đừng....lủi tùm lum là ok. Nhưng ngay vụ khám cũng làm không đồng bộ rồi.