Hạng B2
30/1/07
283
1.338
113
Chúc mừng bác cpkhanhhung sang định cư xứ
, thế là sắp ko có dịp chiều chiều gặp bác & vợ 2 Jolie trên cung đường Thiên Phước - Nguyễn Thị Nhỏ rùi.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.382
113
ntranchinh nói:
, thế là sắp ko có dịp chiều chiều gặp bác & vợ 2 Jolie trên cung đường Thiên Phước - Nguyễn Thị Nhỏ rùi.
Sao em ko thấy bác nhỉ?:D:D:D

Hạng B2
30/1/07
283
1.338
113
Chắc bác ko để ý em rùi, nhà em ở kv công viên Tân Phước, chiều đi làm về hay gặp bác đi hg TP-NTN. Để mai mốt gặp bác em đá đèn nhiệt tình hơn ạ, em đi Magnus đen hoặc Lexus IS250C trắng.
cpkhanhhung nói:
ntranchinh nói:

Hạng F
11/1/10
6.130
60.382
113
ntranchinh nói:
Chắc bác ko để ý em rùi, nhà em ở kv công viên Tân Phước, chiều đi làm về hay gặp bác đi hg TP-NTN. Để mai mốt gặp bác em đá đèn nhiệt tình hơn ạ, em đi Magnus đen hoặc Lexus IS250C trắng.
cpkhanhhung nói:
ntranchinh nói:
Em bán xe rồi nên ko thể đá đèn được nữa bác.:D:D:D Nhà ngoại cháu ở Thiên Phước, thằng lớn em học Lữ Gia nên ngày nào em cũng ghé đón về.
Tối t3 tới bác có rãnh thì anh em cụng ly làm quen.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
30/1/07
283
1.338
113
Dạ, em sẽ tranh thủ qua làm quen với bác trc khi đi US ạh.
cpkhanhhung nói:
ntranchinh nói:
cpkhanhhung nói:
ntranchinh nói:
Em bán xe rồi nên ko thể đá đèn được nữa bác.:D:D:D Nhà ngoại cháu ở Thiên Phước, thằng lớn em học Lữ Gia nên ngày nào em cũng ghé đón về.
Tối t3 tới bác có rãnh thì anh em cụng ly làm quen.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.404
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Em xin một ghế nha! Mới quen bác cpkhanhhung năm nay mà giờ đã phải chia tay rồi!
Bác chauhungvnpt ơi! Đến ngày hẹn nhớ gọi em đó! (già cả hay quên tới quên lui...thông cảm nha!:D:p)