cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
E thành thật xin lỗi các Bác vì đã làm loãng thớt này.

Tập Lái
12/4/12
19
0
0
59
tamtany nói:
Cứ ai cãi lộn là tui kể chuyện này:
...
Tòa xử 2 thằng cãi nhau.
Lôi 1 thằng ra quất 1 trận tơi bời.
Thằng này kêu: "Hu hu! Sao quan lại phạt con?!"
Quan: "Cái tội mày! Nó kêu 2+2 bằng... 3 mà mày lại đi cãi với nó!"
...
tản mạn thêm...chuyện của bác Tâm:
Đêm về tối đến,viên Quan vào trướng gấm nghĩ với Phu nhân,(vợ hắn là con gái rượu Quan Tuần Phủ, được làm quan cũng nhờ mối lương duyên này).sau khi kể cho Vợ nghe việc xử trong ngày hắn bắt đầu lọ mọ...
tìm cách lên đĩnh.
Vợ chưa phê nên théc méc nghĩ: Chồng ta thuộc hàng CHUYÊN TU-BỔ TÚC-LIÊN THÔNG liệu có phán xử công bằng nên hỏi:thế ý mình xử như thế nào?
Quan đang lom com nên nói thật: 2 tên ngu dân báng bổ tóan học mà không biết 2+2=5 à.
Vợ quát: xuống mau! phạt ông vì thông minh quá lố, cúp múp 30 ngày...
Quan: ah à ! tôi sai rùi, để ngày mai biểu gia sư triệu tập 2 tên đó xin lỗi và phục hồi quyền O.S được chưa bà?
vợ Quan: ừm..ừm! cái này nghe được đa. thằng lớn biết phục thiện vậy cho thằng nhỏ vào.... đêy.............

LỜI QUÊ CHẤP NHẶT DÔNG DÀI
MUA VUI CŨNG ĐẶNG MỘT VÀI TRỐNG CANH

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
sjw nói:
Em muốn không mất thớt này, vì đây là chuyện nghiêm túc của Previa Club. Mong các bác đừng đưa ý kiến ngoài lề. Cám ơn các bác. Tự nhiên dạo này sợ Mod quá!!!
1 cái thớt nếu nó sống được thì tự thân nó sẽ đứng vững bác ah! Ko cần treo, ko cần đính, , , nó vẫn sống!!!
Nói theo cách của bác doletuan là "Cơm chiên, , , chiên mãi nó cũng thiêu"

Mod ko phải là thổ phỉ và ăn thịt người để sống, nên bác ko cần phải sợ nhé!

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Xedaumalai nói:
sjw nói:
Em muốn không mất thớt này, vì đây là chuyện nghiêm túc của Previa Club. Mong các bác đừng đưa ý kiến ngoài lề. Cám ơn các bác. Tự nhiên dạo này sợ Mod quá!!!
1 cái thớt nếu nó sống được thì tự thân nó sẽ đứng vững bác ah! Ko cần treo, ko cần đính, , , nó vẫn sống!!!

Chủ Nhật tuần này đi VT rửa chân Bác Huy ơi ... lâu quá ko gặp Bác rồi đó nhen .

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
tieuho123 nói:
Xedaumalai nói:
sjw nói:

Chủ Nhật tuần này đi VT rửa chân Bác Huy ơi ... lâu quá ko gặp Bác rồi đó nhen .
mai đi mấy giờ Triệu ơi