Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
Re: MỜI Tham gian đấu giá cặp lốp xe

Bận quá ko vào xem cứ đinh ninh ngày 18 chốt. Hụt mất roài hụ hụ ........

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM

aikido1120 nói:
Bận quá ko vào xem cứ đinh ninh ngày 18 chốt. Hụt mất roài hụ hụ ........
Chời qươ. Gà nhà mà chán thặc, múa ở đâu ấy chả chịu múa ở sân nhà
Thông tin mới nhận được : Bộ lốp này giá mười mấy chai, bản thân mình còn tiếc

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48

Up ...

Còn 4 ngày nữa là đến ngày ... trao giải, kakakaaa ...

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48

songthu nói:
Em thả phát 10.000.000đ ( Mươi triệu)

phạm luật rồi nhe, tối đa 9.999.999 đ thôi

23/10/06
14.638
5.121
113

hongphuc nói:
Để em làm các bác đẩy thêm một vài giá nữa. Em chốt là 8.300.000 nhe (thay vì đi mua ngoài thì lên đây đấu giá cũng vui phết các bác nhỉ). Canh mãi mới được bài post lúc 15:56

Đã xác nhận thông tin của hongphuc! Theo thông tin chậm nhất là sáng mai (đến đúng 10h sáng) chưa chuyển tiền hoàn tất giao dịch thì đấu tiếp!

Bác gửi em thông tin kỹ thuật để lấy vỏ kịp trao luôn vào thứ 7 nhé!

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48

phuhaonguyen nói:
hongphuc nói:
Để em làm các bác đẩy thêm một vài giá nữa. Em chốt là 8.300.000 nhe (thay vì đi mua ngoài thì lên đây đấu giá cũng vui phết các bác nhỉ). Canh mãi mới được bài post lúc 15:56

Đã xác nhận thông tin của hongphuc! Theo thông tin chậm nhất là sáng hôm nay (đến đúng 10h sáng) chưa chuyển tiền hoàn tất giao dịch thì đấu tiếp!

Bác gửi em thông tin kỹ thuật để lấy vỏ kịp trao luôn vào thứ 7 nhé!

chưa nhận được tiền nhe ...,

đấu giá tiếp đê .......

Hạng B2
3/11/04
281
424
63

Thật là thất lễ với các Trưởng Lão của SFC, cho em xin gửi lời xin lỗi bác Phuhaonguyen và các bác trong hội SFC nhe.

Do em trước giờ chỉ chơi trong hội KiaFC nên em không biết bác nào trong hội SFC mình cả (ngoài biết bác Diệp học ngành Ngân hàng chung với em tại ĐHKT TP.HCM K25 có đang tham gia với các bác) nên em nhờ bác Phuhaonguyen báo lại bác Fil nhắn em thông tin thanh toán.
Cũng do hôm nay em bị sốt nên k đi làm nên cũng k kịp ra ngân hàng để nộp tiền vô và chuyển khoản được nên em mới đề nghị ngày mai để chắc ăn.

Nếu bác nào có nhu cầu muốn lấy bộ vỏ này em sẵn sàng nhường lại với giá bán ngay của hội mình (9.999.999) với điều kiện là đóng vào hội luôn nhe các bác (thời gian các bác báo lại em và bác Mr.Fil đến 7h sáng mai (15/01/2014) thôi nhe các bác). Sau giờ này em chuyển tiền và hoàn tất giao dịch.

Xe em đang chạy là Kia Soul với thông số 205/55R16.
Chúc các bác sức khoẻ tốt và buổi chiều vui vẻ (em đi uống thuốc đây...haizaaa)

Last edited by a moderator:
23/10/06
14.638
5.121
113

hongphuc nói:
Thật là thất lễ với các Trưởng Lão của SFC, cho em xin gửi lời xin lỗi bác Phuhaonguyen và các bác trong hội SFC nhe.
Do em trước giờ chỉ chơi trong hội KiaFC nên em không biết bác nào trong hội SFC mình cả (ngoài biết bác Diệp học ngành Ngân hàng chung với em tại ĐHKT TP.HCM K25 có đang tham gia với các bác) nên em nhờ bác Phuhaonguyen báo lại bác Fil nhắn em thông tin thanh toán.
Cũng do hôm nay em bị sốt nên k đi làm nên cũng k kịp ra ngân hàng để nộp tiền vô và chuyển khoản được nên em mới đề nghị ngày mai để chắc ăn.
Nếu bác nào có nhu cầu muốn lấy bộ vỏ này em sẵn sàng nhường lại với giá bán ngay của hội mình (9.999.999) với điều kiện là đóng vào hội luôn nhe các bác (thời gian các bác báo lại em và bác Mr.Fil đến 7h sáng mai (15/01/2014) thôi nhe các bác). Sau giờ này em chuyển tiền và hoàn tất giao dịch.
Xe em đang chạy là Kia Soul với thông số 205/55R16.
Chúc các bác sức khoẻ tốt và buổi chiều vui vẻ (em đi uống thuốc đây...haizaaa)

Ghẹo bác tí cho cái thớt của lão Fil nó sôi lên ấy mà! ủa mà học ĐHKT K25 chắc là Diệp tóc dài phải không ta?