Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Mồi thuốc xe Zinger

Hạng B1
1/1/08
60
74
18
Xe em hôm qua có cắm cái máy bơm vô chỗ mồi thuốc thì tắt nhún luôn. kiểm tra cầu chì vẫn ok. Ra hãng thì nói hư mồi thuốc, phải tuần sau mới có hàng, mà giá cũng chát quá :)
Mấy anh cho hỏi ở An Dương Vương có chỗ nào thay được cái này ko? :) ( tại đang ở gần đây)

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
Xe em hôm qua có cắm cái máy bơm vô chỗ mồi thuốc thì tắt nhún luôn. kiểm tra cầu chì vẫn ok. Ra hãng thì nói hư mồi thuốc, phải tuần sau mới có hàng, mà giá cũng chát quá :)
Mấy anh cho hỏi ở An Dương Vương có chỗ nào thay được cái này ko? :) ( tại đang ở gần đây)
Bác ở đâu ạ.,?

Hạng B2
5/2/15
365
642
93
-Bác ra đường Ký Con hay Phó Đức Chính gì đó e ko nhớ rõ,khúc đầu đường VVK đi vào,cứ nhìn bên tay phải,có cái cửa hàng nhỏ nhỏ chỉ bán phụ tùng ko bán đồ chơi,e thấy treo đầy trong đó.Bữa trước e mới mua 1 bộ ở đó hàng zin tháo xe,về ráp vô là ok.Bác nhớ mua loại Zin theo xe nhé,loại mới trong hộp dõm lắm.
-Còn bác muốn xài bơm lốp cho an toàn thì tìm mua hoặc làm 1 bộ kẹp bình acquy ra đầu cái mồi thuốc mà xài cho chắc nha.Đừng có gắn cầu chì ampe cao vô lỗ mồi thuốc xài vì nó hơi bị nguy hiểm.

• Like
Reactions: sukhoi247
Hạng B1
1/1/08
60
74
18
Em xử xong rồi, sau khi lội khắp c Ký Con cũng mua được một cái mồi thuốc của xe cũ, không phải cua Mitsu nhưng nhìn y chang. Về thay cái cũ là xong.
Cái bên trái là bình thường, cái bên phải bị cháy mất đoạn dây nối nên mất điện.
Mồi thuốc xe Zinger

• Like
Reactions: lucky_lucky