Hạng D
15/6/11
1.236
24
38
Re:Mỗi tuần 1 Điểm ăn vặt cho anh em và gia đình KIAfc

@@simom : thêm 1 KIAFC bị lây nhiễm sida là simom @@ nói cho đã gọi điện thoại quá trời mà kg bắt máy ^^

@@nguyen : tụi em đi xe máy mà kaka.

@@richardbui : cái topic chà bá lửa tại sao kg vô check hàng ngày @@ tụt quần xin lỗi cái coi .

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83

các bác cho em xin địa chỉ bò nướng Ngân Nga đi nhìn ngon quá.thks các bác

Hạng D
15/12/07
1.772
17
38

@R8: bà mịa, anh mài bận tiếp khách ở nhà nhá. Có thông báo trước là 5/5 rồi. Có lần nào anh hứa đi mà trốn hem ^^

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48

hoangvualpha nói:

210 PXL đấy bác :D

Hạng B2
2/3/12
208
0
16
HCM

Biết mà không đi được, buồn!!!!!!!!!!! ;););)

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

hoangvualpha nói:
Dạ địa chỉ đây bác .
Địa chỉ: 26/11 Nguyễn Văn Đậu, Phường 4, Quận Phú Nhuận

DiaDiemAnUong.com- Quán nướng Ngân Nga nổi tiếng lâu năm, dù nằm trong con hẻm nhỏ xíu nhưng lúc nào cũng kín khách, bởi vậy muốn còn chỗ thì nên đi sớm khỏang 6h (nếu không muốn trở thành hươu cao cổ). Không gian quán hơi nhỏ nhưng cũng có trên lầu khá thóang mát.

Khỏang tháng 9/2011 thìgiá cỡ 50-55k/ 1 dĩa cho các lọai bò nướng. Bò nướng thì đa dạng đủ lọai: bò né, bò núp..., bò xào xúc bánh mì, bò xào cuốn bánh tráng, bò nướng Mêhico... Nhất là cái nước bò sống dùng nhúng bánh mì ròi nướng chung với bò là bá cháy. Lẩu thì có lẫu bò nấu mẻ, lẩu cá thác lác, lẩu tôm, lẫu thái, lẫu khổ qua.

Quán bò nhưng có món mực chiên giòn cũng ngon, mực nướng sa tế cũng ngon nốt. Nếu bạn không thích nướng thì quán sẽ nướng trong bếp dùm. Nhưng mà tự nướng thích hơn chứ! Kinh nghiệm DiaDiemAnUong là 1 số món nướng giùm, 1 số món tự nướng, ăn sẽ đỡ chờ lâu và đỡ giành giựt

2 người ăn hết 130k mà khá là no (bò mehico là 42k 1 đĩa, đậu bắp 9k, nước ép tầm 12k, nước ngọt 10k 1 lon). Bò ướp vừa miệng (điểm cộng là có salad dấm ăn kèm free), phục vụ ổn, không gian ấm cúng, sạch sẽ là điểm quan trọng nhất! Ăn xong mà miệng vẫn còn thèm thuồng đó.

Các bạn đi buổi tối thì nhớ phải gọi điện đặt chỗ trước nha. Quán rất đông tầm 7h đó.

Nguồn: DiaDiemAnUong.com

Mực nướng, ướp rất ngon

Đi lúc 5h thì wán còn vắng

Ngon ngon :x

Trước Cổng nè, lối vào hơi nhỏ, nhưng bên trong rộng hơn nhiều

Đặt chỗ thì gọi anh Hùng =))

Tòan Bộ Menu của Quán (update 9/2011):

Hướng dẫn đường đi:
Mình nói nói rõ hơn về đường đi cho những bạn mới đến ăn lần đầu tham khảo nhé
. Nếu bạn chạy từ đường Phan Đăng Lưu vào thì đi qua cơm chay Thuyền Viên chừng 50m nhìn bên tay trái các bạn sẽ thấy Phòng Khám Đa Khoa (địa điểm gửi xe của quán), đối diện Phòng Khám là hẻm 26, trước hẻm là Nhà Thuốc Gia Khánh, đi thẳng vào trong thì các bạn sẽ dể dàng nhận ra Bò Né Ngân Nga. Nếu đi từ Nguyễn Văn Đậu dưới thì các bạn đi qua trường THPT Phan Đăng Lưu chừng 50m nhìn bên tay phãi sẽ có Phòng Khám Đa Khoa, đối diện Phòng Khám là hẻm 26, trước hẻm là Nhà Thuốc Gia Khánh, đi thẳng vào trong thì các bạn sẽ dễ dàng nhận ra quán Bò Né Ngân Nga.

Quán có 2 địa điểm gửi xe tùy các bạn lựa chọn. Nếu ăn xong ko muốn đi bộ 1 chút thì vào thẳng trong hẻm mà gửi. Giá là 2.000VNĐ/chiếc (Bà giữ xe này rất khó chịu >.<). Nếu ăn xong các bạn muốn đi bộ 1 chút cho khỏe bụng thì gửi xe ở Phòng Khám Đa Khoa. Giá cũng 2.000 VNĐ/chiếc nhưng được cái là cái ông giữ xe bên này dễ thương hơn bà kia. Khi gửi xe ở Phòng Khám lúc lấy xe các bạn chỉ cần đứng ở ngoài và đưa thẻ.

Để tránh sự chờ đợi trước khi đến ăn mấy anh, chị có thể gọi điện thoại đặt bàn trước. Điện thoại đặt chỗ: 0909.500.969 (A.Hùng)

Thêm hình ảnh thành viên của ĐĐĂU off tại quán bò Ngân Nga nè [Hình] Off bò Ngân Nga, bánh căn, gà nướng, cafe bờ sông khu Gò Vấp 20-8-2011

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

chiều nay 6H ăn Cua Bi Cà Mau ( đặc biệt Cua 2 da ) tại đường số 7 nhé anh em ơi .

Chi Hội Phó MazdaFC
19/11/10
1.571
25
48
41
HCM City

Ok bế bì

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35

Là ở đâu vại ợ ? Ăn Cua Cái đi, hok thik ăn Cua Đực ^^

Hạng D
15/12/07
1.772
17
38

bó tay luôn...hix...số con ko được ăn ngon..mà cũng có khi mình và ông anh 2 có thù éo đội trời chung nên nóa vại đóa :D:D:D