Hạng B2
2/12/14
127
181
43
37
Oregon Usa
Chào các anh em. Mình hiện sống tại Hoa Kỳ và dự định sẻ về VN kinh doanh. Mình mong ae tư vấn giúp mẩu xe nào thích hợp để mua chạy trong sài gòn và đi tỉnh, tiết kiệm xăng và khoảng sau 5 năm bán lại ko lỗ nhiều. Hiện minh đang chạy Lexus Nx 300.tính mua Lexus nhưng giá về Vn khá cao nên mình ko múon tốn quá vào nó. Xe mình đang nhắm la Honda CR V. Mong được ae giúp. Và thêm vấn đề nửa là nguời nuớc ngoài mua xe có gặp phai vấn đề gí ko. Cảm ơn ae.

Hạng D
4/9/06
2.276
21.708
113
Bác chọn CRV 2015 luôn đi, giá hợp lí, form mới, Thương hiệu HONDA nữa, còn không thì TO cũng được cho đỡ mất giá khi bán lại, VD như FORTUNER, camry 2015

Tập Lái
5/11/14
37
10
8
32
Chào các anh em. Mình hiện sống tại Hoa Kỳ và dự định sẻ về VN kinh doanh. Mình mong ae tư vấn giúp mẩu xe nào thích hợp để mua chạy trong sài gòn và đi tỉnh, tiết kiệm xăng và khoảng sau 5 năm bán lại ko lỗ nhiều. Hiện minh đang chạy Lexus Nx 300.tính mua Lexus nhưng giá về Vn khá cao nên mình ko múon tốn quá vào nó. Xe mình đang nhắm la Honda CR V. Mong được ae giúp. Và thêm vấn đề nửa là nguời nuớc ngoài mua xe có gặp phai vấn đề gí ko. Cảm ơn ae.
Em chào bác! bác có thể tham khảo xe nhập nguyên chiếc từ hàn quốc KIA sportage xe này tốt. Trang bị option đầy đủ bác ạ. giá cả em nó rất hợp lý.

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
người nước ngoài về VN đc đem xe theo gắn biển NN mà bác chủ