Hạng B2
6/7/07
313
73
38
41
Dạ đúng rồi bác, 10% (hoặc cao hơn)/1 năm .Rút trước hạn thoải mái mà vẫn có lãi.
1 số doanh nghiệp bên e phát hành hoặc phân phối : Hưng Thịnh group, Sunshine group, Phú Châu, Phú Thượng (Vạn Thịnh Phát) ... tất cả đều có tài sản đảm bảo do Vietcombank quản lý hoặc SCB bảo lãnh .
Bác có nhu cầu ntn có thể inbox e tư vấn !

Tập Lái
23/3/16
17
75
13
TPHCM
Dạ đúng rồi bác, 10% (hoặc cao hơn)/1 năm .Rút trước hạn thoải mái mà vẫn có lãi.
1 số doanh nghiệp bên e phát hành hoặc phân phối : Hưng Thịnh group, Sunshine group, Phú Châu, Phú Thượng (Vạn Thịnh Phát) ... tất cả đều có tài sản đảm bảo do Vietcombank quản lý hoặc SCB bảo lãnh .
Bác có nhu cầu ntn có thể inbox e tư vấn !
các công ty này ko sợ sụp à bác?, phải có nhược điểm khi các trái phiếu công ty này được phát hành chứ nhỉ, vì có vẻ lãi suất trái phiếu cũng cao.

Hạng B2
6/7/07
313
73
38
41
Về lý thuyết thì công ty to, nhỏ gì cũng có thể sụp. Nhưng các lô trái phiếu bên e đều có tài sản đảm hoặc ngân hàng bảo lãnh nên rất an toàn. Lãi suất trái phiếu cao hơn nhiều so với gửi tiết kiệm, nên đây là 1 kênh đầu tư khá ok cho các bác .

Hạng B2
6/7/07
313
73
38
41
Bên e vừa phát hành lô mới của Bitexco với lãi suất push sale. Bác nào quan tâm inbox giùm e ạ.