Hạng D
11/3/15
1.170
2.579
113
Em nhớ mang mang món này là một loại Trứng ,có thể ăn bình thường ,nhưng nếu kết hợp với một loại rau gì đó thì rất khoái và bổ ...em chỉ nhớ mang máng vậy !

Hạng B2
1/4/15
127
155
43
55
Lái xe đường dài bùn ngủ các bác bảo cả xuống ghế sau (Nếu đi cùng bà cả) rùi ghé dọc đường đón lên 1 thím gà móng đỏ lên ghế phụ vậy là hết bùn ngủ ngay. hehehehe

Hạng C
8/7/13
608
15.610
93
Nếu chỉ để có Vitamin A thì ăn Cà rốt khoái hơn ....!
bác thích Chocolate ko. 1 trái ớt ngang ngửa với 1 phong chocolate đó, dù ko ngon =. Nhưng ớt khá tốt cho sức khỏe. Bác ăn ớt vị cay giúp tỉnh ngủ, tăng sáng mắt để lái xe. Cảm giác đau ở lưỡi khiến cơ thể đổ mồ hôi, vô tình bài tiết chất độc khỏi cơ thể, hạn chế trúng gió đột quỵ nhất là đối vs tài đêm khuya. ;)

• Like
Reactions: Vongmautoan
Hạng D
11/3/15
1.170
2.579
113
Em đoán là hột vịt lộn + Rau răm :v
Đúng một nửa thì phải , nhưng vậy thì bìng thường quá, và có người thích ,người ko ....món này bảo đảm 100% tài già thích nè (em nhớ ra gồi)

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng D
11/3/15
1.170
2.579
113
bác thích Chocolate ko. 1 trái ớt ngang ngửa với 1 phong chocolate đó, dù ko ngon =. Nhưng ớt khá tốt cho sức khỏe. Bác ăn ớt vị cay giúp tỉnh ngủ, tăng sáng mắt để lái xe. Cảm giác đau ở lưỡi khiến cơ thể đổ mồ hôi, vô tình bài tiết chất độc khỏi cơ thể, hạn chế trúng gió đột quỵ nhất là đối vs tài đêm khuya. ;)
Đúng ,nhưng nhữg thứ bác nói ko thể gọi là món ăn đc ?

• Like
Reactions: Tohoa