Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia
dangthu nói:
Xe dap nói:
huyluong nói:
Xe dap nói:
Năm 2013 Fusion = Mondeo.

Nếu One Ford đúng như bác nói và Fusion = Mondeo thì em đặt 1 dục gạch 1 xe Mondeo 2013 bản cao cấp nhất. Bác nhớ lưu em vào danh sách "tiềm ẩn" Mondeo 2013 nhe.:D. Có về VN là ưu tiên cho em đó.hihi

Cảm ơn bác, E vừa cập nhật bác vào White List :D

Mua Toy cho nó lành:D:D
Em chỉ Ford và Fòrd thôi bác ơi.:D
Nhưng ONE FORD em mới chịu nhe, cắt xén ốp sần là em ứ chịu.:D

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
huyluong nói:
dangthu nói:
Xe dap nói:
huyluong nói:
Xe dap nói:

Nếu One Ford đúng như bác nói và Fusion = Mondeo thì em đặt 1 dục gạch 1 xe Mondeo 2013 bản cao cấp nhất. Bác nhớ lưu em vào danh sách "tiềm ẩn" Mondeo 2013 nhe.:D. Có về VN là ưu tiên cho em đó.hihi

Mua Toy cho nó lành:D:D
Em chỉ Ford và Fòrd thôi bác ơi.:D
Nhưng ONE FORD em mới chịu nhe, cắt xén ốp sần là em ứ chịu.:D

ONE FORD thì là ONE PRICE luôn đó bác....
:D

Hạng B2
26/10/09
235
4
18
sài gòn
xe đạp cho mình đăng kí nhé ,đợi mãi mới thấy tin tức về chiếc này
có là e chơi ngay
Xe dap nói:
huyluong nói:
Xe dap nói:

Hạng B2
1/2/12
116
41
28
Xe đẹp quá. Lại tiết kiệm NL, mình hy vọng Fusion sẽ sớm về Việt Nam để cạnh tranh với Cam. Mình là fan của Ford, nhưng đang chạy Toy. Chọn Toy cho lành:)
<hr/> Quay Đầu Là Bờ

Hạng F
8/8/06
6.456
20.966
113
40
Về VN Ford VN chắc Kiếm thầy cúng, Nấu nồi xôi, chè đổi cái tên Mondeo sang Fusion bảo đảm đắt như Tôm tươi, Chứ Mẫu này mà vẫn mang tên Mondeo thì ế dài dài.
Nó cũng giống như mấy em tên Mít, Mận, Gái lên TP phải đổi thành Lan, Trúc , Đào để làm giá cho dễ

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
Ford 2013 đẹp, thiết kế thanh thoát hẳn, động cơ ecoboost tiết kiệm nữa, kỳ này, bác xedap bán mệt xỉu luôn
Em đăng ký 1 suất tham quan và cảm nhận!

Hạng C
1/8/09
686
177
43
Đà Nẵng
Xe dap nói:
Về VN Ford VN chắc Kiếm thầy cúng, Nấu nồi xôi, chè đổi cái tên Mondeo sang Fusion bảo đảm đắt như Tôm tươi, Chứ Mẫu này mà vẫn mang tên Mondeo thì ế dài dài.
Nó cũng giống như mấy em tên Mít, Mận, Gái lên TP phải đổi thành Lan, Trúc , Đào để làm giá cho dễ
Bác nói quá chính xác! Em cũng tán thành việc đổi tên xe thành Fusion. Mondeo ở VN đã ăn sâu vào tiềm thức mọi người là xe uống xăng, phụ tùng đắt, hay hỏng vặt và .... mất giá!