Hạng B2
10/4/07
391
1
18
RE: Mondeo HN

Trích đoạn: sushi3t

Hôm qua em gặp 1 con mông đau màu xám mang biển số 29 có dán xì tíc ke OS chạy trong xì goòng là của bác nào thía, sao các bác mông HN vào xì goong mà không ới gì hết vậy ta
để e kiểm tra lại báo cáo sau nha:D, chắc ko phải xe e rồi:D, e mà vào là ới các bác ngay

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Trích đoạn: vhung

Báo cáo các bác Mon HN, em cầm đèn chạy trước oto 1 tí. Mà đúng ra là cầm ABS chạy trước FFC Caravan lên Đà Lạt:D.
Em đang chờ đón các bác FFC ở KS Ngọc Lan đây. (Em mới tập post ảnh, không biết có OK không, các bác thông cảm nhé.

Bác Vhung đâu rồi bác báo cáo lại kết quả chuyến đi Dà lạt đi chứ, để a e có cơ hội off:D

Hạng B2
8/1/08
139
0
0

Bác Vhung đâu rồi bác báo cáo lại kết quả chuyến đi Dà lạt đi chứ, để a e có cơ hội off:D
[/quote]

Báo cáo các bác em chẳng biết báo cáo gì nữa :D. Đợt vừa rồi chủ yếu em đi nghỉ ngơi thư giản gia đình thui, chỉ ăn ngủ, bơi, chơi... ở Nha Trang và Đà Lạt. Hay cái là vào Nha Trang em được các chiến hữu bố trí lấy 1 con Vivant để em chạy lên Đà lạt (xin lỗi vì ko phai họ hàng nhà Ford mình). Đường rất đẹp nhưng vì có trẻ con nên ko chạy nhanh được, thế nhưng vì đường đèo quanh co nên em đánh võng 1 hồi con nhỏ nhà em cũng bị hơi say xe nên đi mất khoảng 3 tiếng/140km.
Còn ở Đà Lạt thì các bác biết rồi đó, em đâu có gặp được hội Caravan nhà FFC mình vì phải ra sân bay sớm. Em có gửi lại KS 4 ABS gọi là làm lễ ra mắt, bác HT đã nhận đủ và hứa sẽ xử lý trong cuộc họp tổng kết Caravan. Tuy nhiên chắc vì còn 1 số việc phải giải quyêt sau chuyến đi nên chưa thấy bác ấy nói gì thêm. Riêng em tuy chỉ mới có vài trao đổi ngắn, vội vàng trên đt, mới có vài dòng thư đi thư về với bác HT, thím H.phó và 1 vài message khác, nhưng thấy rất có cảm tình với nhiệt tình hăng hái của các bác FFC. Thật đáng tiếc là em đành thất hẹn lần này với các bác í.
Tuần vừa rồi về cũng nhiều việc quá, thỉnh thoảng xem lướt qua các forum thôi. Em thấy hình như các bác nhà mình cũng chỉ xem xem, ngó ngó mà ít comment, không biết có phải giống em vì thấy hơi buồn khi nghe đôi chuyện phức tạp sau chuyến Caravan. Thực ra vì nghiệp công chức, em cũng ít có điều kiện tham gia các hoạt động ngoại khoá, nhưng em luôn dõi theo và mong muốn mỗi chúng ta, ngoài 8 tiếng công sỏ (mà có khi đến hơn 12 tiếng ấy chứ [:eek:]) lại có thêm 1 gia đình rộng lớn, một mối tình bằng hữu thân quen để cùng nhau chia sẻ và thư giãn.
Cũng phải xin lỗi thêm các bác Mon HN cuối tuần rồi em lại đi Đà Nẵng, còn cuối tuần này theo kế hoạch sẽ phải sang châu Âu (Turkey). Tóm lại cũng khá mệt mỏi, nên chưa biết làm sao có thể hẹn hò off với nhau được các, bác ợ. Chắc các bác cứ chủ động khởi xướng, em sẽ cố gắng có mặt.

@Sushi3t: Hội Mon bọn em ngoài này mới nhóm được mấy bữa, cũng mới có mấy AE, xe Mon bạc hôm đó có 2 chiếc, em thì không vào TPHCM rồi. Nhưng em nghĩ gia đình OS chắc đông đảo lắm, đi đường em cũng hay gặp luôn.

Hạng B2
2/11/07
359
2
18

Bác vhung giống Quan Vũ đơn đao phó hội nhẩy, hai tay chắp trước ngực, thanh long đao giấu sau lưng, 4 quả lựu đạn (ABS) + 4 quả phản chiếu qua gương, sum là 8 quả:D:D:D:D. Nghe bác kể chuyện đi Đà Lạt và nghe bác HT hồi âm thấy vui quá---->Nối vòng tay lớn

Hạng B2
30/8/05
165
1
0

Chà chà bác VHung hòanh tráng và nhiệt tình quá! Anh em Mondeo HN cũng nở mày nở mặt!
Không biết hội chúng ta khi nào tổ chức gặp mặt để còn share kinh phí 4 chai ABS với bác vhung tí nhỉ? Mà hay là tính luôn 6 chai để anh em cụng ly hai chai nhỉ?
@vhung: đợt vừa rồi đi công tác nên cũng không có dịp vào forum. Mà bác bảo có sự cố gì ở chuyến caravan à?

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Trích đoạn: laptop

Chà chà bác VHung hòanh tráng và nhiệt tình quá! Anh em Mondeo HN cũng nở mày nở mặt!
Không biết hội chúng ta khi nào tổ chức gặp mặt để còn share kinh phí 4 chai ABS với bác vhung tí nhỉ? Mà hay là tính luôn 6 chai để anh em cụng ly hai chai nhỉ?
@vhung: đợt vừa rồi đi công tác nên cũng không có dịp vào forum. Mà bác bảo có sự cố gì ở chuyến caravan à?
có lẽ tính thành 6 cho nó lộc:D, lúc nào off để e còn gửi bác logo FFC, e đã chuyển cho sheva và cam2.2 rồi, bác chỉ đạo sớm nhé

Hạng B2
30/8/05
165
1
0

Trích đoạn: maz3 black

Trích đoạn: laptop

có lẽ tính thành 6 cho nó lộc:D, lúc nào off để e còn gửi bác logo FFC, e đã chuyển cho sheva và cam2.2 rồi, bác chỉ đạo sớm nhé
Ấy, bác phải chỉ đạo mới đúng chứ! Bác cứ lên lịch sớm trước vài ngày cho anh em chuẩn bị

Hạng B2
8/1/08
139
0
0

Chắc phải khất các bác tuần sau nữa thui, cuối tuần này em đi Thổ, động viên anh Terim xem đã đấm kiểu gì nhường chú Đức 1 tí để còn xem chung kết Nga - Đức hoặc Spain - Đức cho máu, với lại còn biết tên cầu thủ mà cổ vũ, chứ kiểu này toàn anh lạ, chả nhớ anh nào với anh nào nữa.
Còn đoạn ABS các bác cứ yên tâm, thực ra lần này em cố muốn xách được càng nhiều càng tốt nhưng sức chỉ mang nổi 4 chai gọi là lễ chung của AE HN. Nhưng hôm nay lại thấy bác HT ghi nhận đã có lễ vật ra mắt và chuyển tên mình trong danh sách Hội viên từ màu xanh thành đen. Cái này em nghĩ nên đề nghị bác HT cứ thong thả chả đi đâu mà vội. Rồi nhờ bác í tính giúp hoàn cảnh AE HN xa xôi cách trở xem thủ tục thế nào cho tiện.

Hạng C
14/10/05
846
424
63
Tp. Hồ Chí Minh

Trích đoạn: vhung

Chắc phải khất các bác tuần sau nữa thui, cuối tuần này em đi Thổ, động viên anh Terim xem đã đấm kiểu gì nhường chú Đức 1 tí để còn xem chung kết Nga - Đức hoặc Spain - Đức cho máu, với lại còn biết tên cầu thủ mà cổ vũ, chứ kiểu này toàn anh lạ, chả nhớ anh nào với anh nào nữa.
Bác đi "thổ", chứ đừng ghé nhà "thổ" nhé! Chúc bác đi nhanh, về sớm và còn về gặp anh em FFC nữa chứ?