Hạng C
24/3/08
980
41
28
RE: Mondeo HN

Các bác Mon HN ơi, ọp đê, ọp đê, em nhớ các bác quá rồi:D

Bác Maz3 cho ý kiến chỉ dạo đi ạ. Cuối tuần các bác bận thì ọp trong tuần vậy

Hạng B2
8/1/08
139
0
0

Chà vụ họp hành ở HN xem ra phước tạp nhẩy.
Nhân đây em kể chuyện này: em có ông bạn thân từ hồi phổ thông rồi ĐH, sau này em làm ở HN còn ông bạn thì gần 20 năm làm việc tại SG. Cách đây hơn 1 năm ông bạn chuyển lại ra định cư ở HN. Cứ cuối giờ với ngày nghỉ lại gọi em đi nhậu còn em thì cứ nhè bữa trưa trong ngày làm việc thì mới la cà lai rai. Hậu quả là 2 đứa bạn thân chỉ gặp nhau được tổng cộng 2 lần trong gần 2 năm vào dịp Tết ! nhưng vẫn vui như Tết và thân nhau như vừa mới gặp nhau :D.
Ngẫm lại phong cách sống 2 miền và mỗi người có đôi chút khác biệt, cái chính là làm sao mình dung hòa và hội nhập được để cùng giao lưu cho cuộc đời thêm mắm muối í mà. Túm lại, Em cũng nhớ các bác lắm, vậy làm sao tụ họp bây giờ - xin các bác có cao kiến đề xuất.

Hạng B2
30/8/05
165
1
0

Trích đoạn: vhung

Chà vụ họp hành ở HN xem ra phước tạp nhẩy.
...... Túm lại, Em cũng nhớ các bác lắm, vậy làm sao tụ họp bây giờ - xin các bác có cao kiến đề xuất.

Tốt nhất là nhờ bác maz3black hội trưởng monHN fix cứng một lịch cụ thể và địa điểm rõ ràng nào đó, chắc là cũng khó 100% mọi người đi được nhưng như thế sẽ dễ cho mọi người có thể sắp xếp công việc và gia đình tốt hơn. Ngoài ra các anh em mon khác chưa nhập hội có thể đến được nữa. Không biết ý các bác thế nào?

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Em ủng hộ bác laptop cả 2 tay 3 chân:D Em đề xuất luôn nhé: tối T6 hàng ... tuần đựơc không ạ? Biết ngay các bác sẽ
em về tội ham ăn ham uống:D

Túm lại là em nghĩa mình có thể fix 1 lịch hàng tháng được, theo em thì tối T6 hay trưa T7 đều được, ít ảnh hưởng đến gia đình. Hôm trước em cũng đề xuất hội mính làm chuyến ọp ra chỗ nào thóang mát đem cả vợ cả đi có lẽ cũng dễ hơn đấy các bác ạ.

À các bác OSHN lại hẹn nhau ọp bia trưa T7 này, có bác nào tham gia không?

Hạng B2
30/8/05
165
1
0

Hay là chiều thứ sáu tuần đầu tiên trong tháng được không nhỉ? Tức là thứ sáu tuần này luôn đấy bác Camry nhé! :)

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Trích đoạn: laptop

Hay là chiều thứ sáu tuần đầu tiên trong tháng được không nhỉ? Tức là thứ sáu tuần này luôn đấy bác Camry nhé! :)
các bác cho ý kiến đê, dạo này bác Sheva lặn kỹ quá, lâu lâu làm tý cho khí thế.

Hạng C
24/3/08
980
41
28

T6 này em lại đi Lăng Cô với cơ quan, không tham gia được rồi. Hay để T6 tuần sau nhé các bác. Hội Mon của mình ọp ẹp khó khăn quá, hình như các bác ý cũng ít vào mạng. Bác Maz3 chịu khó PM và SMS cho từng bác xem thế nào?

OSOM
16/7/07
190
0
16
50

@ các Bác MondeoHN: Tình hình như thế này thì các Bác chuyển về off chung với OSHN đi cho vui. tháng 7 này có chương trình dã ngoại tại Quảng Ninh đấy ạh:D.

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Trích đoạn: BongHong

@ các Bác MondeoHN: Tình hình như thế này thì các Bác chuyển về off chung với OSHN đi cho vui. tháng 7 này có chương trình dã ngoại tại Quảng Ninh đấy ạh:D.
Bác bonghong hứong dẫn hội Mon HN nhé, sẽ có hậu tạ:D