Hạng D
21/10/14
1.721
3.691
113
Bác ghé thử chổ này, phía bên kia Thung Lũng Vàng, tự mua thức ăn, picnic....
Mồng 2 tết đi dalat, theo các bác đi giờ nào không dính kẹt  xe

Cám ơn bác. Chỗ này cùng đường vào làng Cù Lần, nhưng chưa đến làng Cù Lần phải không bác ?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/10/14
1.721
3.691
113
Thung lũng vàng + langbiang thì tham quan được vì nó dễ đi với ko quá xa, tham quan ngắm cảnh chụp hình ok :D
Còn MRLQ + Cù lần + Đất sét thì ko có lần thứ 2, quá xa + ko có gì thú vị, ở làng Cù lần em ăn trưa gọi món 30ph ko có do ko phục vụ kịp, đứng lên bỏ về luôn.
Cám ơn bác

Hạng B2
7/10/14
299
124
43
50
Thành phố Cần Thơ
MRLQ..nhiều người tò mò bởi cái tên...không hiểu tại sao những chiếc xe khách to do ai hướng dẫn vẫn chở khách đoàn vào đây để làm gì..thật tội nghiệp cho những đoàn khách du lịch....những cái tên như MRLQ, làng Cù lần..khách nếu đã đến 1 lần thì chắc chắn không đến lần 2....đường vừa xa, vừa xấu, mùa nắng thì bui bặm, mưa thì lầy lội, đến nơi thì vài cái hồ nước, vài căn nhà, vài cái chòi bên cạnh một con suối tự nhiên...bác nào không vừa lòng thì cứ ném đá, chứ mình thấy công sức đi từ Đà lạt vào đến MRLQ, và cả cái làng Cù lần..để tận hưởng cái dịch vụ & ngoạn cảnh...là không đáng bỏ công..nếu không nói là đã lỡ tốn công, thời gian rồi, thôi thì cứ ghé 1 lần cho biết......hihi..
Em định tết dương lịch đị Đà Lạt, ghé Tham quam MRLQ nghe bác khuyến cáo kinh quá thôi em không vào đây. Cám ơn Bác nhiều.

Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
Em định tết dương lịch đị Đà Lạt, ghé Tham quam MRLQ nghe bác khuyến cáo kinh quá thôi em không vào đây. Cám ơn Bác nhiều.
Nếu bác chưa đi MRLQ thì…cũng nên đi…cho biết. Để xem bác @aHOHa nói có đúng không chứ mới chỉ nghe mà đã cancel thì bác có mà cancel cả đời:)kaka

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Mỗi người, mỗi cảm nhận khác nhau. Em đi nhiều lần MRLQ, vẫn thích cái cảm giác đường xấu khi đi vô, ở một đêm trong đó thì còn phê hơn nữa. Bác cứ chọn lựa theo cảm nhận của bác.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Em xin có câu hỏi như trên, nhờ các bác tư vấn và bác nào mới hành quân có thông tin đường sá cập nhật vui lòng giúp. Em xuất phát từ tp. Em cảm ơn và chúc các bác du xuân an toàn vui vẻ
Hình như giờ Tý anh ơi.