Hạng D
21/3/08
4.836
4.360
113
hcm
SUV7Seats nói:
Khoe mà không bán là....cắt....

Cái giống Matiz zin đẹp cỡ con này tuyệt chủng lâu goài

hê hê dùng bản quyền tương đương của bác trong một thớt nào đó...hem có gì hem bán khi được giá...hem có gì hem mua được ...khi phá giá!

Tập Lái
5/11/13
22
0
1
Em vừa tìm được một em matiz SE đời 2K3, xe đã đi khoảng 110k km, nội ngoại thất không được đẹp lắm. Xe gia đình không kinh doanh ngày nào, giá 147 tr. Các bác tư vấn giúp em giá đó có được không ạ.

Hạng C
18/10/10
788
50
28
33
thangemxame nói:
Em vừa tìm được một em matiz SE đời 2K3, xe đã đi khoảng 110k km, nội ngoại thất không được đẹp lắm. Xe gia đình không kinh doanh ngày nào, giá 147 tr. Các bác tư vấn giúp em giá đó có được không ạ.
Quan trọng máy móc, lạnh còn ngon thì giá đó múc được.

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
thangemxame nói:
Bác có kiểm chứng được độ chính xác thông tin trên không? Nếu xe ngon thì chi phí làm đẹp cũng hơn chục triệu đó bác.

Hạng C
4/2/12
695
111
43
SUV7Seats nói:
thangemxame nói:
Bác có kiểm chứng được độ chính xác thông tin trên không? Nếu xe ngon thì chi phí làm đẹp cũng hơn chục triệu đó bác.
Chục triệu sao đủ, Sơn không đã ngót chục triệu,bọc ghế , lót sàn 4 triệu, nguyên dàn ron chỉ ,nẹp cửa 2 triệu....
Các vấn đề về máy ,gầm, điện, lạnh ,...chưa tính

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
haidang1976 nói:
SUV7Seats nói:
thangemxame nói:
Chục triệu sao đủ, Sơn không đã ngót chục triệu,bọc ghế , lót sàn 4 triệu, nguyên dàn ron chỉ ,nẹp cửa 2 triệu....
Kinh nghiệm xương máu hỷ :D
Bài học đắt giá chỉ có thể tự học thôi, ai chưa trải qua tưởng chuyện bịa ra để hù. Em thì thuộc bài rồi nên chán, hổng muốn ôn lại chút nào :D

Hạng C
4/2/12
695
111
43
SUV7Seats nói:
haidang1976 nói:
SUV7Seats nói:
thangemxame nói:
Kinh nghiệm xương máu hỷ :D
Bài học đắt giá chỉ có thể tự học thôi, ai chưa trải qua tưởng chuyện bịa ra để hù. Em thì thuộc bài rồi nên chán, hổng muốn ôn lại chút nào :D
Bởi vậy cho nên kiếm pro matiz mua cho khỏe tấm thân, gặp Má 7 , hay lão Vui là sướng nhất rồi, mua đúng giá , có khi còn đc khuyến mãi thêm chân dài nữa, vãi...matiz.coi vậy chứ không dễ dãi chút nào, cô nàng này cũng đỏng đảnh lắm

Hạng D
10/4/13
1.368
687
113
Các bác tìm xe mà dường như chưa biết hết giá trị chiếc xe.Matiz tuy là xe cũ, nhưng để đáp ứng nhu cầu tối thiểu che mưa che nắng thì là số 1.các bác cầm 160tr mà đòi kiếm chiếc matiz đời 2005, máy móc ngon lành thì làm sao có.nếu mà có thì chắc chủ nó cũng ko chịu gả với giá đó đâu.tốt nhất là các bác chịu khó tìm hiểu xe cũ thêm 1 thời gian, biết 1 số vấn đề cần quan tâm khi tìm xe cũ, rồi cố gắng tí xíu để tìm được xe ngon, chứ đem về rồi mới tính chuyện chỉnh sửa thì không nên.đôi lời cùng các bác đang tìm v2 matiz.

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
villalo nói:
Các bác tìm xe mà dường như chưa biết hết giá trị chiếc xe.Matiz tuy là xe cũ, nhưng để đáp ứng nhu cầu tối thiểu che mưa che nắng thì là số 1.các bác cầm 160tr mà đòi kiếm chiếc matiz đời 2005, máy móc ngon lành thì làm sao có.nếu mà có thì chắc chủ nó cũng ko chịu gả với giá đó đâu.tốt nhất là các bác chịu khó tìm hiểu xe cũ thêm 1 thời gian, biết 1 số vấn đề cần quan tâm khi tìm xe cũ, rồi cố gắng tí xíu để tìm được xe ngon, chứ đem về rồi mới tính chuyện chỉnh sửa thì không nên.đôi lời cùng các bác đang tìm v2 matiz.
Hoàn toàn đồng ý với bác.

Tập Lái
5/12/13
16
1
3
Bác haidang mà nói thì chỉ có chuẩn :)
Hôm trước chần chừ nên mua hụt 1 em 2005 SE, hôm sau lên thấy ngay 1 bác lái ở Củ Chi đăng hình em nó lên bán 180 củ và hình như đến bây giờ cũng vẫn chưa ra đi được =))