Hạng B2
7/9/17
139
176
43
37
Nước rút rồi mới biết ông nào đang tồng ngồng^^

Hạng B2
15/3/12
138
104
43
trong này cả trăm căn

sr bác, giờ mới log lại được, đúng nó đó bác, xưa t tdhouse nó bán dự án này

ThuDuc land này báo đưa tin khách hàng đang tố cáo liên quan tới các dự án Bưng Ông Thoàn và Nguyễn Xiền.
Mong gặp các Bác có dính dự Liên Phường Star Q9 của An Phú House để tìm cách xử lý

• Like
Reactions: tqluong
Hạng D
13/1/17
1.248
1.073
113
51
Vụ LP star này là sao các bác, dự án dính pháp lý à?, hay là sao nữa

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
Khu này mà có cướp từ mé sống lên là cũng căng ha, các khu compout ở đây mà bị đột nhập như này khó đỡ.

Tập Lái
25/2/15
23
5
3
36
Có phải vì dự án này bỏ trốn mà cái khúc Liên Phường - Bưng Ông Thoàn không làm đường ?

Hạng B2
12/6/20
100
92
28
Chào các Bác ạ,
Em có trót mua 1 căn trong khu dự án nhà ở Liên Phường Star, nó nằm trên đường Liên Phường, đoạn góc với Bưng Ông Thoàn.
Em mua từ cuối năm 2017, nhưng tới nay thì nó vẫn nằm im bất động, chẳng thấy xây dựng gì, hỏi bên chủ dự án thì họ cũng ậm ừ. Nên đành lên đây nhờ hỏi các Bác có thông tin gì cung cấp cho em với được không ạ.
Em đang lo quá, 2 năm rồi mà ko thấy tiến triển gì. Nếu có gì riêng tư, nhờ các Bác inbox dùm em với.
Em chân thành cảm ơn các Bác. Nếu có lỡ làm loãng Forum, admin góp ý dùm em, em cảm ơn
Bác nào có dính dự án này, inbox em mới để cùng nhau tìm giải pháp.
P/S: Em gửi hình vị trí nó trong đính kèm
Bác search facebook, google... kiểu gì cũng tìm được các NĐT khác. Chưa đủ thì vào các trang rao bán bđs dự án này, sẽ có nhiều chính chủ đang muốn thoát hàng giống bác, gọi và lập nhóm, viết các kiểu đơn tố cáo tập thể.... Chúc bác thành công!

Hạng B2
16/8/15
192
295
73
49
Tui cũng có nghe cò nói, mà thấy phiêu phỏng thiệt, nên tui ko mua , rồi cũng như Bác trên kia nói, tháng sau thấy cò nói bán hết cũng hơi tiếc tiếc . AI da ,