Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
Em nghe rao 290 mà cuối cùng đi được bao nhiêu vậy bác tân Hội Phó KIAFC ?
Em cũng mơ K3 lắm mà chưa lên được nè,
Dạ em đi đc giá hợp lý cho em và cho anh kia luôn nên 2 bên tiên tơi nhanh gọn lẹ. Xong em ây vêˋ nhà chôˋn mơi dươi Bình Dương hehe

Hạng B2
17/2/10
374
226
43
Cảm ơn anh chị em OS đã tư vấn nhiệt tình, nghĩ đi nghĩ lại sau này cho BX chạy luôn nên đã chọn Spark AT (Đang thương thảo với đại lý).
@:T.O.P là tuấn Kia Gò Vấp phải không :), cảm ơn Tuấn đã tư vấn nhiệt tình nhé nhưng đành hẹn em dịp khác.

Hạng B2
22/9/14
291
52
28
Cảm ơn anh chị em OS đã tư vấn nhiệt tình, nghĩ đi nghĩ lại sau này cho BX chạy luôn nên đã chọn Spark AT (Đang thương thảo với đại lý).
@:T.O.P là tuấn Kia Gò Vấp phải không :), cảm ơn Tuấn đã tư vấn nhiệt tình nhé nhưng đành hẹn em dịp khác.
Chào Bác,nếu chọn Spark At bên e có giá 345T cho bản full ah.Hân hạnh được đón tiếp

Tập Lái
17/6/14
2
0
1

Hạng B2
22/9/14
291
52
28
Cher ở VN chưa làm tốt đc khâu sau bán hàng , về khoản này thì mua Kia sẽ yên tâm hơn
E nghĩ cái này do tùy đại lí và tùy người bên e đảm bảo nhiệt tình,trách nhiệm.
Chevrolet q12 ah hoặc alo 0902150981 e hỗ trợ ah