Hạng C
2/3/09
782
16
18
35
đúng là đại đại gia ! hjx hjx ! nhìn sơ sơ mí con xe hết gần 40 tỷ ! kinh thật !

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35
Trời ạ , em vừa thấy em RR DC đen đi bỏ mui dưới trời mưa ngoài VT , đã thấy đau đầu rồi [:'(] , lên đây lại nhìn thấy cái chuống này nữa, chắc rơi đầu luôn quá :mad:
thôi em đi ngủ , nhìn choáng quá ạ

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net
@H.I.T : Bác ngủ ngon nhé bác ! nhớ đừng có chiêm bao thấy RR nhé ! Lỡ chiêm bao thì bác cứ làm luôn cái Bugatti cho nó đáng ! :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/8/07
424
0
18
H.I.T nói:
Trời ạ , em vừa thấy em RR DC đen đi bỏ mui dưới trời mưa ngoài VT , đã thấy đau đầu rồi [:'(] , lên đây lại nhìn thấy cái chuống này nữa, chắc rơi đầu luôn quá :mad:
đang mưa đi bỏ mui thiệt hả bác?:D

Hạng B2
22/12/06
211
0
16
X`iGi`n
nhà,xe đều là mơ ước của em hết, nhưng thực hiện đc ước mơ này sao khó quá............. Chắc phải mơ típ thôi

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35
Ford Falcon nói:
H.I.T nói:
dạ mưa nhỏ nhỏ thôi bác ah , chứ mưa to thì có mà thành Roll Royce pool coupe mất rồi :D
em nó đến rồi đi nhẹ như làn mây, em cầm phone chạy ra định shoot mấy cái, tí thì trượt chân ngã , thế mà vẫn ko kịp :mad:

@dongtahdsu : dạ cảm ơn bác , em chỉ sợ mơ Bugatti xong em ko dậy được thì chết :D

Tập Lái
22/3/09
10
0
0
hix.khủng quá.hn chả có cái chuồng nào khủng như thế này đâu

Hạng C
12/6/08
600
0
0
otosaigon.com
HiKaRu_Ferrari nói:
chubecon123 nói:
ơ con 600Hl chắc đi rồi;(( thay =Bent,có phải Phú Gia ko bác?mà cho e hỏi là 2 em GL và Series7 ở ngoài có phải của chuồng này ko bác ???
chuồng này em chụp bên khu biệt thự Riviera Q.2, tất cả các em trên đều cùng 1 chủ:D
thế hả bác?mà ủa nếu mà tất cả chug 1 chuồng thì để sao hả bác?nhìn cái garage kia thì chỉ có chỗ cho em bent và DC thôi mà bác ???? thế mà e tưởng ở PG ;))

Hạng C
16/3/07
887
13
18
Hải Phòng -HCM
H.I.T nói:
Ford Falcon nói:
H.I.T nói:
dạ mưa nhỏ nhỏ thôi bác ah , chứ mưa to thì có mà thành Roll Royce pool coupe mất rồi :D
em nó đến rồi đi nhẹ như làn mây, em cầm phone chạy ra định shoot mấy cái, tí thì trượt chân ngã , thế mà vẫn ko kịp :mad:

@dongtahdsu : dạ cảm ơn bác , em chỉ sợ mơ Bugatti xong em ko dậy được thì chết :D
Các bác cho em thắc mắc tí nhé.Em thấy Bim 6-seri thôi nếu có mưa bộ cảm biến tự động đóng mui  vào rồi.chẳng lẽ RR không tự động thế sao