Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
otosaigon nói:
Hôm nào chi Triton ghẻ của em .. hội ngộ cùng Cùi Bắp của bác nhé..

"Móc Bọc" mà đi chung với "Cùi Bắp" nhìn cũng rất hợp với dáng em đó bác Lơ

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38

Tuandang@: hai cái cùi bắp của em mà cộng lại chưa tới 100 bác có bao nhiêu cái cùi bắp như vậy em lấy hết. KHÔNG NÓI CHƠI ĐÂU-nhớ alo cho em nha.

Ducreddoor
@: Vậy cũng đỡ lỡ ra đường có đụng nhầm xe bác Đức không ai biết em ở đâu mà tìm.

Bác lơ@: xe bác mà ghẻ gì, em đang mơ tới mà chưa được đây.

Thanhchoray@: em cũng tính đẩy bớt một chiếc để lấy lúa dọn chiếc còn lại.
Tuandang@: hai cái cùi bắp của em mà cộng lại chưa tới 100 bác có bao nhiêu cái cùi bắp như vậy em lấy hết. KHÔNG NÓI CHƠI ĐÂU-nhớ alo cho em nha.

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Các bác "chiên da" cho em hỏi, cái cùi bắp số 1 của em xài bốt tay lái zin Jeep nhưng vô bánh 265/75/R15 chạy nặng lái quá (không thể nào offroad được) có cách nào cho nhẹ bớt không hay phải gắn bốt trợ lực. Đa tạ trước, hậu tạ sau.

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
DINHCHUA nói:

Ducreddoor
@: Vậy cũng đỡ lỡ ra đường có đụng nhầm xe bác Đức không ai biết em ở đâu mà tìm.

Huh,nói chung xe giá đó là hiếm rồi,đó là lý do tại sao hôm nay Dinhchua mới có ...cùi bắp.
Nếu có xe mình đã "sớp" rồi(nhiều ae cũng vậy mà ),k đợi tới bác đâu.
Hơ hơ ....

Last edited by a moderator:
Hạng B1
19/4/10
65
0
0
DINHCHUA nói:

Ducreddoor

Thanhchoray : Bác pm giá or call 0903837809 nha ! thanks

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
juanle nói:
Bác Thành Chợ Rẫy có bán Jeeps đâu mà bác hỏi giá cả :D
Hỏi bác DinhChua, Trươngjeep hoặc bác Tú đang rao bán 2 con ở Cao Thắng kìa

Bác càphê hiểu nhầm câu này: "Thanhchoray@: em cũng tính đẩy bớt một chiếc để lấy lúa dọn chiếc còn lại" là bác Dinhchua nói mà. Bác thử PM bác ấy xem.
@juanle: em mới bán xe và đi bộ nên vào CNL tám cho đỡ nhớ. Trong XNL mới đi chơi NT về, toàn thấy hình và chuyện đi chơi của người khác, ngẫm lại mình... ôi ta bùn ta đi lang thang:(

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
@huygb: bữa nào đi off dzót Jeep với em, em có con jeep ghẻ làm kiểng chỉ đứng ngoài ngó thôi chứ kg dám ham hố nhảy nhót xuống ao như mấy bác jeep kia :D

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
juanle nói:
@huygb: bữa nào đi off dzót Jeep với em, em có con jeep ghẻ làm kiểng chỉ đứng ngoài ngó thôi chứ kg dám ham hố nhảy nhót xuống ao như mấy bác jeep kia :D

Em đang chờ bác Dinhchua tung loạt ảnh cải tạo nhan sắc của cặp Jeep.
Bác Juanle cũng đầu tư thêm Jeep nữa à? Máu quá! Muốn óp-dốt được thì cũng phải có tí máu liều và đam mê bác nhỉ. Hôm trước em đi ké hội Jeep óp-dốt ở Nam Tân Uyên, xe đi ngang vũng lầy thì hơi nghiêng về bên phụ, em bật phản xạ thò chân ra ngoài để chống thì ôi thôi 1 chiếc dép lọt xuống sình mất hút. Đàng trước đàng sau thì 5-6 xe khác đang ngó tới. Mắc cỡ không dám khoe với ai, âm thầm chân có chân không về nhà:D

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Sao không ai giúp em vụ tay lái quá nặng vậy trời. Thôi tự cứu mình thôi để ducreddoor nhảy vô cứu là bán hết hai cái cùi bắp luôn chứ đừng nói là một cái.