Hạng D
27/1/09
1.348
11
38
35
apo nói:
Ớ em không có giận :D

Tại sau chuyến này về là em đi làm mọi cho tư bản luôn nên suốt từ đó tới giờ vì miếng cơm manh áo không viết tiếp được nữa. Hồi nãy đang ngồi ôm tô cơm thì bác Medusa gọi mới biết mọi người đang nhắc.

Để quỡn quỡn em ngồi viết tiếp chuyến hành trình này hầu mọi người. Chuyến đi cũng còn khá nhiều cái lạ lạ :p
đúng rồi bác, forum mà, ai nói gì cũng kệ, mình tự sướng là ok rồi

Hạng D
27/1/09
1.348
11
38
35
ngoinhaxanh nói:
Nói thiệt, nếu là e thì e cũng ko viết nữa. Có mấy bác cứ muốn chứng tỏ...Lập 1 cái thớt mà chứng tỏ đi...lúc nào cũng muốn thể hiện mình giữa đám đông
avartar của bác mói thấy rõ ràng là bác lúc nào cũng muốn thể hiện mình

Cách đi du lịch này em cũng thích lắm, mà chưa có điều kiện và thời gian, chờ 1 ngày nào đó sẽ làm 1 chuyến cho biết đất nước mình. Chứ không sau này già rồi không còn cơ hội nữa.Hihi

Hạng B2
25/12/11
263
609
113
Hay quá! nhưng chắc bác APo này ngưng luôn thớt này rùi vì giận mấy mấy bác hay chọc ngoáy.

Tập Lái
28/5/12
4
0
0
Đọc dc bài nay hay quá, mặc du đã lâu rồi, kinh nghiệm thật là quý giá, cám ơn bác Apo đã chia sẽ

Hạng B2
20/3/14
431
249
63
Để em lôi cái topic này lên, biết đâu bác chủ ngó thấy viết tiếp

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Đọc một lèo Bài tự luận của Bác, em cay vô cùng. Bác chơi đếch đẹp. Văn tự luận mà dở dang như vậy là thiếu sót không thể chấp nhận được. Văn tự luận mà để người đọc khó chịu và cay cú vì đang sướng bỗng dưng muốn khóc, là điều tối kỵ... hhaa
Hình ảnh bác chuyển lên diễn đàn " đẹp dã man"
Kiến thức lịch sử khá hay và chuẩn ( Nếu không sử dụng google hay wiki)
Lời văn đởn giản nhưng rõ và chi tiết. có phần hồn của văn tự luận
Thông tin đến Xiên vịt quá ít Bác ơi. Cám ơn Bác. Viết nữa hay không tùy Bác, viêt tiếp thì em đọc tiếp thế thôi