Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.196
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Khát vọng của mình đang rực cháy các bạn à! Mình đã đánh tiếp nhiều cung máu lửa. Mời xem tiếp "Chiến dịch Bắc phạt" là mình trả món nợ Tấy Bắc cũng độc hành 1 mình 1 xe đó!
Chúc các bạn vui vẻ!

• Like
Reactions: hoanglongcpc
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.196
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
em dự định giữa tháng 11 làm một chuyến SG-Quảng Ngãi bằng CB400 revo (thật ra là về quê bằng xe máy), nhờ bác Ha Sonata tư vấn dùm em những vật gì cần thiết mang theo với ạ, hành lý ba lô đeo người hay cột vào xe sẽ thuận tiện hơn ạh.
Do không có thời gian nên em chỉ dự định chạy hết sức tới đâu rồi nghĩ hôm sau đi tiếp nên sơ bộ lộ trình như thế này:
Chiều đi
ngày 1: 3:00AM khởi hành SG-Tuy Hòa
ngày 2: 6:00AM khởi hành Tuy Hòa-Quảng Ngãi
Chiều về
ngày 1: 6:00AM khởi hành Quảng Ngãi-Phan Rang
ngày 2: 6:00AM khởi hành Phan Rang-SG
Cung đường này thật đơn giản. Bác mang càng ít đồ càng tốt. Nếu còn mùa mưa thì bỏ áo mưa bộ ra ngoài. Toàn bộ hành lý bỏ trong bao nhựa P.E trong ba lô là được.

Tập Lái
22/11/14
2
1
3
33
Vừa vào OS, xem những topic của bác em thấy rất đã, nhưng topic này hình ẻo mất rồi, bác rãnh thì sửa hình lại cho mọi người xem với nhé, cảm ơn bác !

• Like
Reactions: Ha Sonata
Hạng B1
11/4/15
72
63
18
Vietnam
em đọc bài này trên phượt, thấy bác đi ấn tượng quá. lang thang vào đây kiếm vài kinh nghiệm đi lagi thì gặp nick bác. hóa ra bác cũng chơi OS. :)

• Like
Reactions: Ha Sonata
Tập Lái
17/6/15
29
6
3
24
ôi hóng quá bác ơi, bác lại làm những dự định trong em sôi sục, nhưng vì em đi theo nhóm nên phải kiếm mấy chỗ cho thuê xe ô tô để kiếm con xe đi thôi