Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
25/3/10
677
23.657
93
Re:Một nơi nghỉ ngơi lý tường dành cho các gia đình

tuyệt vời nhưng giá hơi căng bác ơi

Hạng B2
30/7/10
330
1
18

maisun nói:
Bác cho em số ở đó nhé, nghe hấp dẫn đó, em hay ra Vũng Tàu nghỉ cuối tuần với gia đình vì mấy đứa cháu thích biển.
hai_lamborghini nói:
vũng tàu thì em bít có chỗ biệt thự ở đường Võ Thị Sáu cũng gần biển (cách khoảng 300m), có 06 phòng, ho bơi, khá ok mà gia 3tr5/đêm.pác nào cần thì pm, em cho số đt chủ nhà hehe
bác pm giúp em...

Hạng B1
7/2/11
84
1
18
38

Bác pm cho em số điện thoại của chủ nhà nhé, thanks bác
hai_lamborghini nói:
vũng tàu thì em bít có chỗ biệt thự ở đường Võ Thị Sáu cũng gần biển (cách khoảng 300m), có 06 phòng, ho bơi, khá ok mà gia 3tr5/đêm.pác nào cần thì pm, em cho số đt chủ nhà hehe

Hạng C
18/1/09
561
63
28
50

Em mới đi nghỉ ở đây hồi tháng 9. Sáng ra con lạch phía sau câu được 6,7 con cá. Chiều câu cả buổi chẳng được con nào, chạy đâu mất tiêu hết.
Có thể book phòng và lấy key ở TP, chạy thẳng xuống mở cửa, cho xe vào gara ở luôn, khỏi check in. Qui định 5 người lớn nhưng đi 7, 8 hoặc hơn cũng được vì có phòng cho tài xế cũng rộng và các salon phòng sinh hoạt chung, phòng giải trí rất bự ngủ được cả chục người. Con nít thì vô tư vì rất rộng. Nếu bác nào đi thì mang theo gạo để nấu cháo cá hoặc cơm cho f1, các loại gia vị chế biến, rau thơm, mì tôm, bia. Hải sản thì mua ở chỗ bãi tắm gần đó, hướng lên Mộc Châu. Có lò nướng bự ngoài vườn tha hồ nướng những con cá to cả kí lô. Đồ dùng trong nhà thì có đầy đủ. Từ máy giặt, sấy, máy rửa chén đến chén, bát, dao nĩa...nói chung là đồ dùng từ a tới z.

Last edited by a moderator:
Hạng C
18/1/09
561
63
28
50

delete.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
15/2/11
59
0
0
Nhatrang

Nếu bạn đi nghỉ ngơi ở Nhatrang thì nơi này cũng tốt lắm mà rẻ tiền.
Một nơi nghỉ ngơi lý tường dành cho các gia đình

Hạng B1
7/2/11
84
1
18
38

Memento Resort hình như không ở gần biển ha bác tdnhon?

Status
Không mở trả lời sau này.