Hạng C
1/8/07
664
1
18
46
TP.HCM
RE: Một số hình ảnh SN OS lần 5

2 bác Vịt và Cóc đã được BTC phạt mỗi xe 100K và giam bằng 30 ngày vì đã vi phạm an toàn giao thông OS là vượt phải và suýt gây tai nạn nghiêm trọng cho đoàn xe OS khi gần vào tới thành phố VT.... nhưng E ko biết là các bác ấy có đóng phạt chưa vì trong cuộc thi tay lái vàng E đã hỏi bác chạy xe con Cóc thì bác ấy nói là "xin tha cho E"

Trích đoạn: otosaigon
.....
2. Đi theo đúng đội hình đã được xắp xếp, không được vượt xe khác, trừ khi có tình huống khẩn cấp, bất khả kháng.
3. Giữ vững tốc độ qui định

* Chú ý:

- Tất cả các vi phạm về những qui định nêu trên sẽ bị phạt tiền. 100.000VNĐ/ một lần vi phạm
.....

Trích đoạn: Wit Diablo

chân ai bị ghẻ ghê vậy ta? :D:D:D:D

Một số hình ảnh SN OS lần 5

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

gây tai nạn nghiêm trọng cho đoàn xe OS khi gần vào tới thành phố VT....
cái này là e ko có à nha[&:]

Sao các bác nông nổi thế nhỉ! Đi cùng đoàn thì tại sao lại cứ thích vượt lên đồng đội chứ? [8|] Định "về đích" sớm àh :D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Em thấy bác pinkbug (con bọ hồng) chạy khiếp lắm [&:]. Còn bác Vịt em không biết bác chạy xe gì chứ xe CAP số 61 vượt phải qua em một lần, sau đó em thấy tấp lề đứng lại không biết tại sao.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.467
2.207
113
48
TP.HCM

Chiếc CAP bị cháy đèn thắng nên tách ra đi cuối đoàn bác ạ :)

Hạng B2
12/3/07
153
0
16

Trích đoạn: bomdien

cái này là e ko có à nha[&:]

Có...bác chối hả....bác vợt cả đoàn rồi chèn vào trước mặt em cho tới Intourco luôn....:D
Em làm chứng cho bác bomdien, may cho anh Vịt là không bị phạt...100k :D

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

Vịt này trước hôm sinh nhật OS uống xỉn quắc cần câu => tự gây tai nạn cho mình may là chưa bay xuống cầu Bình Triệu:D:D:D:D. Thía mà hôm đi sinh nhật còn vi phạm nội quy OS:mad::mad:. Em đề nghị phạt thật nặng để làm gương cho anh em:D:D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.467
2.207
113
48
TP.HCM

Bác songnguyen chạy Land phai không? Bữa bác đóng cửa sau bên tài không chặt, em có ra hiệu mà không biết bác có thấy hông? :)