Tập Lái
28/3/18
5
3
4
31
Đặt cục gạch để ưm tham khảo dần ạ

Hạng B2
16/8/17
450
287
63
44
điều 21: đã từng đi chung xe ben với ông anh (đường thì tối, k có đèn), đối diện là chiếc xe tải 2 dí 2 cầu dùng bonus vừa pha + led, xe mình sáng rực cả cái cabin, tức quá ông anh, tắt hết đèn, lấy nhẹ qua trái, canh ngay đèn bên tài nó mà chạy tới, kết quả nó lật đật hạ đèn liền
Tại bác đi xe ben, xác to nặng và cứng, cho nên mới dám ủi nó, tụi e đi xe cỏ thì e nhường mấy thánh này, em còn về với gia đình nữa.

Vụ bị cướp giữa đường nghe cũng hay đấy, nhưng lỡ cán què chân thì sao ta? bỏ chạy luôn sao?Em thấy tình huống này ghê ghê, ai liều mình thì dám chứ e nhát lắm.

6/4/16
106
120
18
32
Đồng Nai
12- Rẽ phải vào đường lạ, đầu lập tức phải định hình nguyên tắc hình chữ U nhé. Phải - Trái - Trái hoặc Phải - Phải - Phải là lại ra đường lớn mình vừa đi.
Là sao nhỉ ? Giải thích giúp em với :(

Hạng B2
16/8/17
450
287
63
44
12- Rẽ phải vào đường lạ, đầu lập tức phải định hình nguyên tắc hình chữ U nhé. Phải - Trái - Trái hoặc Phải - Phải - Phải là lại ra đường lớn mình vừa đi.
Là sao nhỉ ? Giải thích giúp em với :(

Là nếu bác bị lạc đường từ Quốc lộ lớn, đi vảo đường làng hay tiểu lộ thì theo nguyên tắc như trên , để quay ra trở lại Quốc Lộ.
Tránh lạc đường đó mà