Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Google dịch đc phải ko bác. E vừa xem cái link y20 của bác google nó dịch. Bác cho e cai link i10 xem google nó có dịch không. E hóng tin bác ak
He he…Google dịch được, mà đọc thường thấy nó dịch theo kiểu “….o tô trên 4 cái bánh, lái bạn đi…”….hía hía…
Em tải được file pdf đây rồi, bác cho cái Email em gửi cho bác…

Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn
He he…Google dịch được, mà đọc thường thấy nó dịch theo kiểu “….o tô trên 4 cái bánh, lái bạn đi…”….hía hía…
Em tải được file pdf đây rồi, bác cho cái Email em gửi cho bác…
Dạ đây bác [email protected]. cám ơn bác nhiều ah!. Yếu kém mà gặp được người như bác thì mừng hết biết...

• Like
Reactions: Xe_chuong_ga
Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Hía hía…bác cứ quá khen….Em gửi cho bác luôn rồi đó.
Em nhảy vô coi như thớt này banh mịa nó ra gòi….:3dcuoi:

• Like
Reactions: thevinh78
Hạng B1
8/1/13
67
17
8
BRVT
Chao Bac.Bác có tài liệu HDSD huyn dai tucson 2012 tiếng việt,bác cho em xin,em chân thành cảm ơn bác,chúc mọi điều tốt lành

Tập Lái
26/4/14
32
3
8
Chào các bác!

Bác nào có tài liệu hướng dẫn về xe Click không ạ. em mới mua con click 1.6 đời 2007 về mà chưa hiểu biết nhiều. Sẽ up hình khoe các pac sau ạ!
nếu có gửi giúp em vào dc: [email protected]
Xin cảm ơn nhiều!

Hạng B2
1/4/11
174
64
28
Chào các bác!

Bác nào có tài liệu hướng dẫn về xe Click không ạ. em mới mua con click 1.6 đời 2007 về mà chưa hiểu biết nhiều. Sẽ up hình khoe các pac sau ạ!
nếu có gửi giúp em vào dc: [email protected]
Xin cảm ơn nhiều!

Chào bác, bác cần tài liệu phần nào ạ? E đã sưu tầm được bộ Service manual Getz/Click cả form cũ và form mới tổng dung lượng trên 500MB, e tìm được trên các forum Hyundai nước ngoài. Nếu bác cần chính xác phần nào thì e mail cho bác.