Dán Màn Phim PPF 3M Thailand_ Chống trầy lòng chén cửa hiệu quả và thẩm mỹ:
Một Số Sản Phẩm Chăm Sóc Xe Hữu Dụng Của 3M
Lòng chén cửa lâu ngày bị trầy xướt do móng tay
Một số Bác ko thích ốp nhựa xi, nhìn ko tinh tế lắm
Sau một thời gian cũng bị trầy xướt
Giải pháp đơn giản, hiệu quả và thẩm mỹ
(Ko trầy xướt + Ko ố vàng + Ko Hư Bề Mặt Sơn)
Tư vấn, đặt hàng: 0919.883.705
Freeship nội thành Sài Gòn, thanh toán COD
Chi tiết các Bác tham khảo thêm TẠI ĐÂY

Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Dán Màn Phim PPF 3M Thailand_ Chống trầy lòng chén cửa hiệu quả và thẩm mỹ:
Lòng chén cửa lâu ngày bị trầy xướt do móng tay
Một số Bác ko thích ốp nhựa xi, nhìn ko tinh tế lắm
Sau một thời gian cũng bị trầy xướt
Giải pháp đơn giản, hiệu quả và thẩm mỹ
(Ko trầy xướt + Ko ố vàng + Ko Hư Bề Mặt Sơn)

Bác Chủ thớt có clip hướng dẫn cách dán không vậy

Bác Chủ thớt có clip hướng dẫn cách dán không vậy
Dạ chào Bác​
Bác có thể tham khảo cách dán trên youtube
1. Vệ sinh sạch bề mặt, nếu có vết xước hay bị ố thì dùng paste đánh qua cho hết trầy xướt.​
2. Cắt tỉa chút cho lọt lòng, thẩm mỹ hơn (bộ này đúng chuẩn của toyota fotuner/ các model 7 chỗ hầu như khớp, 1 số khác thì cắt tỉa lại chút)​
3. Hòa nước với 1 chút xà bông nhẹ (xà bông tắm trẻ con càng tốt/ ít xút) để màng nước (giữa PPF và lòng chén cửa) trơn chút dễ cân chỉnh. Cân chỉnh cho chuẩn, sau đấy dùng ngón tay_khăn gạt nhẹ nước từ trong ra ngoài.​
4. Làm trc với chén cửa sau, lấy kinh nghiệm làm các chén cửa trc (quan trọng hơn) sẽ nhanh và đẹp hơn.​
Thực tế nhiều Bác tự làm rất ok. Cái đầu tiên hơi mất thời gian, những cái sau làm nhanh, thấy đơn giản.​
Tiện đường, Bác ghé bên em cho nhanh, dán 4 chén cửa khoảng 20p​
Tks Bác​

• Like
Reactions: MINHSUZUKI
Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Dạ chào Bác​
Bác có thể tham khảo cách dán trên youtube
1. Vệ sinh sạch bề mặt, nếu có vết xước hay bị ố thì dùng paste đánh qua cho hết trầy xướt.​
2. Cắt tỉa chút cho lọt lòng, thẩm mỹ hơn (bộ này đúng chuẩn của toyota fotuner/ các model 7 chỗ hầu như khớp, 1 số khác thì cắt tỉa lại chút)​
3. Hòa nước với 1 chút xà bông nhẹ (xà bông tắm trẻ con càng tốt/ ít xút) để màng nước (giữa PPF và lòng chén cửa) trơn chút dễ cân chỉnh. Cân chỉnh cho chuẩn, sau đấy dùng ngón tay_khăn gạt nhẹ nước từ trong ra ngoài.​
4. Làm trc với chén cửa sau, lấy kinh nghiệm làm các chén cửa trc (quan trọng hơn) sẽ nhanh và đẹp hơn.​
Thực tế nhiều Bác tự làm rất ok. Cái đầu tiên hơi mất thời gian, những cái sau làm nhanh, thấy đơn giản.​
Tiện đường, Bác ghé bên em cho nhanh, dán 4 chén cửa khoảng 20p​
Tks Bác​

Thanks Bác

SẢN PHẨM DÀNH CHO NGOẠI THẤT:
Vệ Sinh Kính:
- Hiện nay các SP vệ sinh kính chủ yếu ở dạng dung dịch lỏng. Trong quá trình xịt và vệ sinh, nước chảy xuống các roăn kính. Do vậy khi lên xuống kính lại xuất hiện các vệt nước.​
- SP vệ sinh kính của 3M_0888 dạng foam bọt khắc phục hạn chế trên. Sử dụng thực tế rất hiệu quả, nhanh chóng.​
- Bên cạnh thói quen chỉ vệ sinh kính lái khi thấy bẩn. Việc thỉnh thoảng vệ sinh tất cả các kính, đặc biệt với các xe đậu bãi ko mái che hoặc xe sau khi đi mưa giúp hạn chế tình trạng ố kính rất nhiều.​
Sử dụng dung dịch vệ sinh kính thông thường vẫn được. Tuy nhiên mất nhiều thời gian hơn, dung dịch tẩy rửa chảy xuống roăn cao su bên dưới. Sử dụng thời gian dài các roăn cao su này lão hóa, mốc trắng hay bị chai...Hơn nữa khi lên xuống kính, nước ở roăn cao su còn sót sẽ tiếp tục để lại những vệt nước.
Dung dịch vệ sinh kính 3M- 08888, bình xịt dạng foam, ko chảy xuống roăn cao su, tiết kiệm, hiệu quả nhanh chóng...