Hạng C
25/12/16
696
79.545
93
Gởi mấy mem 7x
gởi mấy cu 8x
Thời 9x nghe mấy liên khúc Tứng Vũ và Lk Mưa Như Quỳnh - Mạnh Đình - Lâm Thúy Vân hay muốn chớt lun. Anh em Trúc Sinh Trúc Hồ Asia hòa âm hay thặc, tới giờ nghe vữn còn thấy phê.
Liên khúc nhạc Quê Hương có Cd của Hòai Nam - Hương Lan - Phi Nhung nghe cũng tê cmn tái.
THủa lòai người có tên trước biển
Và ko ai gọi biển như bây giờ.
Nghe Hòai Nam nhả chữ nào là chết chữ đó.

Hạng D
30/3/05
2.353
15.403
113
Có 1 giọng ca hát trong các băng đĩa hải ngoại thời đó nghe cũng ngộ ngộ là Dalina sao không bác nào nhắc!

Hạng B2
16/10/12
230
2.774
93
Thời 9x nghe mấy liên khúc Tứng Vũ và Lk Mưa Như Quỳnh - Mạnh Đình - Lâm Thúy Vân hay muốn chớt lun. Anh em Trúc Sinh Trúc Hồ Asia hòa âm hay thặc, tới giờ nghe vữn còn thấy phê.
Liên khúc nhạc Quê Hương có Cd của Hòai Nam - Hương Lan - Phi Nhung nghe cũng tê cmn tái.
THủa lòai người có tên trước biển
Và ko ai gọi biển như bây giờ.
Nghe Hòai Nam nhả chữ nào là chết chữ đó.
Hoài Nam được mỗi bài Trả lời thư em là hay sau đó chìm nghỉm

Hạng C
2/1/16
571
32.688
93
Có 1 giọng ca hát trong các băng đĩa hải ngoại thời đó nghe cũng ngộ ngộ là Dalina sao không bác nào nhắc!
Dalena gốc Mỹ, hát giọng bay bổng. Lúc đầu chắc lạ nên gây chú ý.

Hạng C
25/12/16
696
79.545
93
Biết cu này không ?
Thái Tài này là dân chụp hình pro, vì mê hát mà nhảy ngang làm mấy bài, dưng thấy ko có cửa với nhóm singer Thúy Nga nên lặng lẽ rút êm :D
@DoDeTien :mình có viết 1 bài dài về Cd để đời "Trả Lời Thư Em" của Hòai Nam và Thanh Tuyền, dưng viết trong cnl nên bị định kì xóa cmn mất dồi :(:(:(:(

Hạng C
30/1/14
751
26.226
93
Nhắc tới Dalena là phải nhắc đến Mợ xôi thịt Lynh