Hạng F
16/7/15
6.302
25.254
113
Chơi cho đã...... tới khi bán bị cò lái đại bàng chê mất zin...... trở về bản gốc anh mới mua!!! Còn đang vivu gặp anh áo vàng đi tuần am hiểu chút về xe thì ói cho ảnh cũng tầm 2 củ vì cái tội..... thay đổi hình dạng.....
anh cho em xin tí luật về tội thay đổi hình dạng !?

Hạng F
16/7/15
6.302
25.254
113
Oh trong sổ đăng kiểm có chụp hình xe! Thế bác có đi tuyến miền Tây mà đi ngang qua đoạn Cai Lậy Tiền Giang chưa? Innova gắn thêm cản inox sau bị toét lại 1củ2 + tháo xuống tại chổ mới cho lưu hành tiếp.....
để em coi lại cái hình đăng kiểm, em nhớ là chỉ chụp cái mông (!?!?)

cái cản sau bị phạt cũng có thể đúng, vì nó lòi ra sau xe tới 20-30cm, đó là thay đổi kết cấu xe rồi;
còn cái cản trước này chỉ có thay đổi kiểu dáng, kích thước như cũ :)

• Like
Reactions: Daewoo and Sixsense
Hạng C
5/5/16
617
979
93
Em thấy đẹp mà.... mấy bác ác cảm với bác chủ post pr quá chăng!
Cơ mà độ kiểu này là ko đăng kiểm đúng quy trình được rùi... ít nhất là vài chai rịu đế.
Xe độ phong cách UN (liên hiệp quóc): camry-lexus-audi
Nói chung cũng đẹp!

Hạng C
19/3/15
632
557
93
42
Ganh tị quá nhưng mềnh ctếch đủ tiền lên Cẩm Ly rồi gắn thêm body kit này nọ, thôi mình chửi, mình chê đây: Mịa, mua đồ gắn vô, ai (có tiền) làm chả được, có thấy đẹp mịa gì đâu, đúng là đồ nhà quê, ngon thì lên Lé-xù đi, mày đi công phạt chết mịa mày, lúc bán đừng có mà than lỗ nhé, ...
Bạn này có vẻ thâm thúy nhỉ? Xin thưa với bạn, không biết bạn đi xe gì? Và những người comments đang đi xe gì-Kệ họ. Vì đây là diễn đàn nên người ta có quyền nói lên quan điểm của mình.

Bản thân mình thấy nếu đã nói là độ thì phải mang vào đó 1 ít chất xám để tạo nên sự khác biệt. Tuy nhiên, xe bạn, bạn thích làm gì đó là quyền của vợ bạn :(. Nhưng khi một bài viết đưa lên trang nhất một trang uy tín như vậy thì phải có tầm một chút. Chứ không phải bài nào cũng đưa.

Xin lỗi nếu bạn đang kinh doanh cản trước Lé-Xù hoặc liên quan đến chủ xe.

Cheer!!

Tập Lái
25/9/15
24
27
13
43
Ganh tị quá nhưng mềnh ctếch đủ tiền lên Cẩm Ly rồi gắn thêm body kit này nọ, thôi mình chửi, mình chê đây: Mịa, mua đồ gắn vô, ai (có tiền) làm chả được, có thấy đẹp mịa gì đâu, đúng là đồ nhà quê, ngon thì lên Lé-xù đi, mày đi công phạt chết mịa mày, lúc bán đừng có mà than lỗ nhé, ...

Xe của họ, họ muốn làm j thì tùy, miễn họ thích. Sao có nhiều bác còm mem mày tao, chửi chê này nọ nghe chả xứng mặt OS thế nhỉ.
PS: Echẳng liên quan j đến xe này.

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng C
8/2/07
510
7.528
93
HCM
Em thấy đẹp mà. Tuy nhiên hình dàn nhựa thấy giống part Tàu chứ không chính hãng.