Status
Không mở trả lời sau này.
NSA confirmed
Hạng B2
26/9/12
167
683
93
Flam
ko biết bác tranvietanhtuan biết rõ về nhau không mà giám phang kinh, !!! mà sao bác học quy hoạch mà bác lai làm ít quy họach uổng quá.bác còn tóc ngắn nữa mất nét hết.

Hạng B1
1/4/12
53
391
53
0908.419.102
maunhadep.net
ờ thì anh trần vịt giỏi mà, ai chả biết, việc gì cứ phải khoe tới khoe lui thế nhở? nói chung ông bà mình nói có tài thì có tật, chuyện ông có tật thì ai cũng biết nên đương nhiên phải suy ra là ông có tài, nói vậy hài lòng rồi nha

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
Em làm quy hoạch cũng khá khẩm đấy chứ. Nhưng mấy cái đấy chủ yếu là thuyết minh tính toán với mấy bản vẽ có dấu phê duyệt của ub. Chả có gì để khoe online. Mà có khoe cũng chả ai xem. Hế hế.
Em có giỏi giang mẹ gì đâu, cơm áo gạo tiền đói rách thấy mụ nội. các cụ cứ xoắn làm giề.
Em chỉ buồn cười ông mua chứng chỉ lại đi to mồm bắt ông khác show bằng ha ha.
Vãi cụ.

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
Nữa hả, để e up của e lên cho kiểm tra.
Lứu ý, thực tế đẹp trai hơn trên hình rất nhiều. Hình này ko minh hoạ đúng thực tế

Last edited by a moderator:
NSA confirmed
Hạng B2
26/9/12
167
683
93
Flam
ngoinhaxanh nói:
Lứu ý, thực tế đẹp trai hơn trên hình rất nhiều. Hình này ko minh hoạ đúng thực tế

đầu đinh đẹp zai vãi , bác cho em mượn con photo làm bản đưa vào hồ sơ năng lực nhé???:D:D:D.!!!

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
NSA nói:
ngoinhaxanh nói:

đầu đinh đẹp zai vãi , bác cho em mượn con photo làm bản đưa vào hồ sơ năng lực nhé???:D:D:D.!!!
Em nữa, cho bản scan rõ rõ xíu. ;)

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
Ae nói, có bơm cũng bơm vui thôi. Bằng mà như tiến sĩ của mấy thầy trong trường mà có khi còn đi nhận lại việc của a Sơn DP học tại chức mà. Vui đi

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
Ờ thì là đồ thật :D cả chục trẹo sao giả đuợc, phải có hồ sơ gốc chứ :D
Thích xem hồ sơ gốc hông?
Cụ cứ để lại trên website công ty cho nó máo, không cần cất xuống đâu.

bvy
Hạng D
6/1/12
1.163
676
113
ngoinhaxanh nói:
Ae nói, có bơm cũng bơm vui thôi. Bằng mà như tiến sĩ của mấy thầy trong trường mà có khi còn đi nhận lại việc của a <span style=""color: #ff0000;"">Sơn DP</span> học tại chức mà. Vui đi

bác làm cho ông sơn DP hả?

Status
Không mở trả lời sau này.