Hạng D
13/1/11
1.235
44
48
13
ronglua nói:
DSD2 nói:
Số bác rồng này hên thật, đi đâu cũng gặp bạn gái hồi lớp 1:D:D:D

Bác thông cảm, sỉ số lớp 1 của em là 50, mà có đến hơn nửa là các bạn nữ nên em có gần 30 bạn nữ học cùng lớp mà. Thi thoảng lại gặp 1 bạn, ngồi ôn lại kỷ niệm cũ có mà mỏi cả...lưng!
Lâu lâu gặp lại bạn gái cũ... ôn bài ... mỏi cả lưng

NUI
Hạng B2
25/3/10
153
0
0
34
Rồi xong, chia buồn cùng mr rồng, bà cả bác rồng ui ra xem nè :D:D:D:D:D:D

4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
Nhìn miệng bác rồng đang chúm chím tránh " mưa" chảy ra:D. Đặc biệt nhìn chúm chúm rất ư là zê:)
ronglua nói:
Đặc trưng Hà Thành

Loanh quoanh một buổi thì Trời thương đưa đẩy sao mà em lại vớ phải một em này (Khổ cái là hai đứa lại nhìn về hai hướng khác nhau)
Một vài hình ảnh chuyến đi ủng hộ cuộc thi VOC tại Hà Nội của các thành viên FFC

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Các bác đi cổ vũ kiểu gì mà xẹt như điện vậy .Thoáng cái là thấy biến mất tiêu rùi .đúng ra là nên ở chơi thê một ngày tắm bùn cùng anh em chả ,lái và bộ phận đi thi chứ .Bọn em bận quá nhúng xình từ sáng đến tối sorry ko kip nghênh tiếp các bác .Rảnh chiều mai ghé nhà Vucal off chai tổng kết với anh em cho vui nhé .

Hạng D
21/12/09
1.441
13
38
49
tphcm
xefordmoi.net
DAOTHOAT nói:
Các bác đi cổ vũ kiểu gì mà xẹt như điện vậy .Thoáng cái là thấy biến mất tiêu rùi .đúng ra là nên ở chơi thê một ngày tắm bùn cùng anh em chả ,lái và bộ phận đi thi chứ .Bọn em bận quá nhúng xình từ sáng đến tối sorry ko kip nghênh tiếp các bác .Rảnh chiều mai ghé nhà Vucal off chai tổng kết với anh em cho vui nhé .
ngày mai cũng op ở nhà bác rồng, bác rảnh ghé cho vui ạ!

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Sáng mai em phải lên chỗ Maydau đấu lại cái tời điện .Mấy bác thợ dưới chỗ bác chắc ko quen làm cái này nên đấu điên mà nó ko chịu chạy .Có gì xong sớm mình sẽ xẹt qua nhé.

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Ra HN là chủ yếu để ủng hộ bác, vậy mà bác chẳng đoái hoài gì đến tụi em...híc..híc... Bùn quá...dzìa luôn! Mai em sẽ cố gắng tranh thủ sang...phạt bác!!!