Hạng D
12/12/03
2.829
3.729
113
Vietnam
RE: Một vài hình ảnh của Honda Civic trong buổi lễ ra mắt

Xe đẹp quá các bác nhỉ... tuy giá nó hơi cao... nhưng phải nhận xét thật lòng em... nó đẹp

Tập Lái
28/7/06
26
0
0

Đây là kiểu Civic mới nhất trên thế giới. Cứ 5 năm, Honda lại phát triển sản phẩm Civic một lần; năm 2000 Honda giới thiệu Civic thế hệ 7; đến năm 2005 Civic thế hệ 8 được giới thiệu. Còn Corrola Altis của Toy vẫn chỉ là một dòng xe cũ; Nếu so sánh chắc chắn Toy Altis không thể nào bì kịp rồi.

Với em, giá như thế là hợp lý. Có trách thì phải trách chính phủ ta đánh thuế quá cao; theo em ước tính, đến gần 50% giá Civic là thuộc về Thuế rồi: thuế NK linh kiện, phụ tùng, thuế SCT, VAT..... Lạy chúa tôi, Chỉ khi nào thuế giảm thì anh em ta mới có xe giá rẻ mà đi.

Hạng B2
20/8/06
125
32
28
53

Đuôi xe xấu quá, nội thât thì tạm tạm thôi, nói chung giá này quá mắc ko so được với Toy Altis

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Đuôi xe xấu quá, nội thât thì tạm tạm thôi, nói chung giá này quá mắc ko so được với Toy Altis
Chắc bác làm cho Toyota hả:D nếu so sánh giữa Honda Civic 1.8 & Toyota Altis ...mà mang tiền đi mua Altis thời điểm này với giá 34K thì mới là hâm nặng[>:]

Cái táp lô đó thì em lắp đầu DVD 2din ở chỗ nào các bác ui?
Tại Nhật sản xuât bộ Dash Kit thay thế để sử dụng màn hình 2 DIN.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Civic được cái là rất tiết kiệm nhiên liệu. Mà còn động cơ V-Tec nữa. Máy 2.0 thì có thể qua mặt khá nhiều xe ở VN rồi. Xài ở VN mình là rất phù hợp. Cool !

Hạng B2
28/4/06
328
0
0

Mọi người thất vọng vì giá xe thôi, chứ nhận xét khách quan em này rất hay ( Theo quan điểm em : hơn altis )

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

Đứng xa cũng nhìn được....hà cớ chi mà chen cho cố (ai thì nhìn đầu đinh là biết liền)

O.S.P.D EMMA Head Judge
31/1/05
830
24
18
XAMBACO JSC

Đứng xa nhìn không thấy mà Hòa Đại Nhân