Hạng B2
4/7/08
140
5
18
53
RE: Môtơ gạt nước kính trước

Bác mua cái khác lắp vào thì tốt rồi, nhưng tội là motor của em bỏ thì phí quá ?![&:] Bác nào có thể giúp em thêm không ạ...? Bác Mr.Thiết ơi cứu em với.........![8D]

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Trích đoạn: hybridcar

Bác mua cái khác lắp vào thì tốt rồi, nhưng tội là motor của em bỏ thì phí quá ?![&:] Bác nào có thể giúp em thêm không ạ...? Bác Mr.Thiết ơi cứu em với.........![8D]
Ui...Nếu ở gần nhà mình,bác đem tới đây coi thử nên dùng lại hay bỏ đi. Mình ở tận NT cơ..!

Hạng B2
30/9/05
414
106
43

@hybridcar: Motor cũ của em xập xệ quá nên phải bỏ thôi. Còn của bác nếu còn dùng được thì nên sửa. Em chỉ cho bác một tiệm điện otô để bác mang đến thử coi. Nằm trên đường 3/2 hơi đối diện với nhà hát Hoà bình, gần sát ngã tư với đường Lê Hồng Phong, tên tiệm hình như là Hưng Thịnh. Bác thử xem.

Hạng B1
3/12/11
64
3
8

Em thì nghĩ các cơ cấu trung gian quá rơ lỏng, dẫn đến sai lệch nặng làm cho cơ cấu bị nặng, motor quay không nổi... Bác xem khắc phục lại toàn bộ các cơ cấu trung gian xem nhé.:)
Xe của em cũng bị bộ trung gian này đây bác, mà em ko biết ở đâu thay cái này vậy bác chỉ chổ cho em với. Em từ Đà Nẵng mới vào. Mong bác giúp cho chân. thành cám ơn bác.