Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan
Em có ý kiến thế này:
Link phim thì trên mạng rất nhiều, web phim tiêng Việt cũng ko thiếu. Bởi vậy em nghĩ topic nên chốt lại chỉ phim hay (theo ý kiến một hay vài bác) là đủ, hoặc xin link theo yêu cầu. Ví dụ vừa rồi bác vinhhip thấy phim Taken hay, anh em có người hưởng ứng, cùng comment, trao đổi, đưa link phim là hay, nếu có thêm ảnh minh hoạ thì càng hay. Chứ bác chủ thớt đưa link phim mà ko biết hình ảnh ra sao, phim thể loại gì, có hay và đáng để bỏ thời gian ra dl và xem hay ko,....
Vài dòng góp ý, các bác ném đá tiếp ạ.

Tập Lái
13/4/08
36
0
6
37
BH-ĐN
nhửng phim em vừa up là nhửng phim mới,đều được đánh giá hay.vậy bây giờ em ko up nửa chỉ up nhửng phim theo yêu cầu.

Hạng D
1/6/08
1.217
1
38
30
Tp.HCM
tuningclub.vn
tommyle nói:
Em có ý kiến thế này:
Link phim thì trên mạng rất nhiều, web phim tiêng Việt cũng ko thiếu. Bởi vậy em nghĩ topic nên chốt lại chỉ phim hay (theo ý kiến một hay vài bác) là đủ, hoặc xin link theo yêu cầu. Ví dụ vừa rồi bác vinhhip thấy phim Taken hay, anh em có người hưởng ứng, cùng comment, trao đổi, đưa link phim là hay, nếu có thêm ảnh minh hoạ thì càng hay. Chứ bác chủ thớt đưa link phim mà ko biết hình ảnh ra sao, phim thể loại gì, có hay và đáng để bỏ thời gian ra dl và xem hay ko,....
Vài dòng góp ý, các bác ném đá tiếp ạ.
em đồng ý với lão Tô-mỳ,bác chủ thớt cũng phải giới thiệu or bình luận đôi nét về phim để mọi người xem có phù hợp với sở thích của họ ko

Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan
Em xin lỗi là bác dakota mất hứng, em chỉ sợ bác đưa link lên mà ko ai dl thì phí công bác thôi ạ.
Bác thấy phim nào hay cứ post link thoải con gà mái, chỉ là ý kiến riêng của em, các bác khác mà đang chờ dl từ link bác đưa thì chửi em chết :D, có điều khi bác đưa link nếu bác giới thiệu đôi nét về phim, hình ảnh,... thì càng hay ạ.

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
Những phim nào là thể loại cartoon thì để em review cho, em chỉ rành mảng này thôi ạ! Em sẽ đưa trailer lên cho các bác xem qua nha!

Up kể về cuộc phiêu lưu kỳ lạ của Carl Fredricksen, một ông lão 78 tuổi có vợ mới mất. Khi còn trẻ, hai vợ chồng luôn mong có ngày được đến Nam Mỹ nhưng không có cơ hội thực hiện ước mơ đó. Giờ khi đứng trước nguy cơ nhà bị giải tỏa, ông Carl quyết định thực hiện lời hứa với vợ. Ông dùng 10.000 quả bóng bay để biến ngôi nhà của mình thành một chiếc khí cầu. Cùng với hành khách bất đắc dĩ là cậu bé 8 tuổi Russel, ông Carl đã trải qua một chuyến du hành khó quên.

[youtube]USpI6Jzl3No[/youtube]

Last edited by a moderator: